Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu na nyani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ammah, Jul 27, 2011.

  1. a

    ammah JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzungu alipita na nyani wake mbele ya kigenge cha muuza ndizi, yule nyani akapora ndizi akala. Muuzaji akamkasirikia, mzungu akasema unakasirika nini wakati kala ndugu yako! Mzungu akaondoka, aliporudi akuta nyani wake kafa. Akauliza kwa nini mmemuua nyani wangu? Muuzaji akajibu hayakuhusu haya mambo ya kifamilia!
     
  2. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duu umenuchekesha sana man we mbunifu
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ee bana we, kumbe jamaa muuaji, huyo mzungu nae ngozi kama kitimoto
     
  4. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha! ha! ha! haaa! Safi sana. Sasa mzungu alitaka iweje. Hayamuhusu mambo ya nyani na nduguye. Tehe!! tehe.!!
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utani mwingine bwana..!!!..njoo ulaya utoe jokes kama hii..,kama ndugu zako hawajakuua wewe...kind of fun still..
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Teh teh teh teh teh teh teh kumbe na sisi ni noma!
     
Loading...