Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu na Nyani ndani ya benki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichwa, Feb 22, 2010.

  1. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mzungu alifika benki na nyani wake,akaenda kumfunga sehemu walipokuwa wamekaa kikundi cha waafrika akawaambia "Embu mchungeni ndugu yenu huyu",na yeye akaingia benki.Wale waafrika wakachukia kuambiwa wana undugu na nyani wakamuua yule nyani.Aliporudi kumkuta nyani wake kafa akapanic kwa hasira na kuanza kuuliza aliyemuua.Wakamjibu "Hayo ni mambo ya kifamilia hayakuhusu".
     
  2. LINC

    LINC Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Very funny
     
  3. Jeni

    Jeni Senior Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hhahahaaaaaaaa
     
  4. daudilouis

    daudilouis Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I like that
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahhahah....mambo ya kifamilia...teh teh teh teh...mbavu zanguuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...