Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu na dogii wake kipenzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mocrana, Sep 10, 2011.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzungu mmoja alikuwa na mbwa wake aliyempa jina la kutosha, siku moja alipanda treni daraja la tatu huko kenya sasa alipokuwa ndani ya trena jamaa mmoja akapita na chipsi yai na mishikaki kwenye mfuko, kutosha akasikia harufu ya msosi akachoropoka kutoka kwa mzungu na kufuata harufu, mzungu kustuka akawa hamuoni mbwa wake akaanza kumtafuta kutosha huku anawauliza watu, bahati mbaya sn mzungu suruali yake ilikuwa kumbe imechanika kwa nyuma na hakuwa amevaa chupi, sasa akawa anainama huku anawauliza wa have you seen kutosha? Watu wakawa wanajibu Noo, mzungu anaendelea kuinama na kumtafuta, anauliza tena have you seen kutosha?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    inshort hujaeleweka hbu kajipange af urudi tena.......................SIJACHEKA.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Not funny at all!!!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hahahahhahahahahha hahhahahaha....... Je umeangalia wowowow kiasicha kutosha?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Absolute, inakuwa vp kama ndo mnasafiri na ma mkwe
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haijaeleweka kajipange
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amekuwa tofali?
     
Loading...