Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu mwingine ammwagia maji machafu polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Dec 18, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mzungu mwingine ammwagia maji machafu polisi

    na Ramadhani Siwayombe, Arusha
    SAKATA la raia wa kigeni kuwadhalilisha Watanzania, sasa linaonekana kushika kasi, baada ya raia mwingine wa Afrika Kusini kumdhalilisha askari kwa kummwagia maji machafu.

    Tukio hilo limetokea siku chache baada ya raia wa Canada ambaye pia ni ofisa ubalozi wa nchi hiyo nchini, kumtemea mate askari wa usalama barabarani na mwandishi wa habari.

    Katika tukio la juzi, raia huyo wa Afrika Kusini, Gesina Susanna Hayes, alimmwagia maji machafu askari huyo aliyekuwa akilinda Benki ya Barclays iliyopo katika majengo ya TFA na kisha kumtolea matusi ya nguoni.

    Baada ya tukio hilo, askari huyo PC Sengerema mwenye namba G.1757, alimdhibiti Hayes na kumfikisha katika Kituo Kikuu cha Polisi mjini hapa na kufunguliwa jalada namba AR/RB/8591/09 kabla ya kufikishwa mahakamani.

    Raia huyo wa Afrika Kusini, alipofikishwa mahakamani alishindwa kujitetea, hivyo Hakimu Magesa wa Mahakama ya Mwanzo Maromboso mjini hapa kumhukumu kifungo cha miezi mitatu jela baada ya kuridhishwa na ushahidi wa upande wa mashitaka.

    Wakati hukumu hiyo inatolewa, raia mwingine wa Canada alimdhalilisha askari wa usalama barabarani kwa kutemea mate.

    Licha ya raia huyo wa Canada kumtemea mate askari huyo, pia alimtemea mate mwandishi wa habari wa kituo cha televisheni cha TBC1, Jerry Muro, lakini kabla ya kuchukuliwa hatua za kisheria, Ubalozi wa Canada nchini ulitangaza kumrejesha nchini kwao kutokana na kitendo hicho.

    Souerce:Mtanzania Daima
     
  2. October

    October JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bravo PC Sengerema , Kama mtu analeta upuuzi kama huu dawa ni moja tu, kamata yeye, peleka Polisi, laza rumande kisha peleka mahakamani ili sheria ichukue mkondo wake.
    Hii ndio itakua fundisho kwa wengine wanaodhani wanaweza kudhalilisha watanzania.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    What a sweeet news..Nimelipata kwa upana tukio hili hapa Arusha, na linaongelewa katika viunga vyote vya hapa!

    Nadhani sasa watanzania watakuwa na courage ya kutosha kupambana na watu hawa wenye ngozi nyeupe wanaojiona wao wana haki zaidi ya ubinadamu kuliko wengine!

    Bado hawa waNAOITWA WATZ WA ASILI YA aSIA AMBAO WANA MANYANYASO YA JUU SANA KWA WABONGO!
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kazeni buti wamakonde, msipoangalia mtachukuliwa mpaka wake zenu!!!
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa siku nyingine hii mizungu ikileta za kuleta ni kuyapatia kichapo tu then yeye aende akashitaki polisi....
     
  6. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kudos PC SENGEREMA, kweli Said Mwema sasa amewapika na mmeiva. Kwanza nakupongeza kwa uvumilivu na kufuata Sheria vinginevyo ungeitumia hiyo SMG uliyokuwa nayo, lakini umefundishwa kutumia nguvu kidogo pale inapohitajika na kweli umefanya kwa ungalifu. Huyo KABURU akitoka gerezani sasa aende akamwambie Mama yake na Baba pamoja na MAKABURU wengine kwamba Watanzania si Mchezo
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bravo PC Sengerema hawa wazungu sio wa kuwanyenyekea kila mtu ana haki chini ya jua, haingii akili mtu ana mwingine ajione yeye ndo yupo juu kisa yeye ni mweupe mnao nyanyaswa na hawa jamaa chukueni hatu mara moja kuwaadabisha tu.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    watu kama hao washitakiwe...
     
Loading...