Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu avua nguo airport Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPU, Jan 28, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzungu mmoja ambaye sikuweza kufahamu jina lake aliamua kuvua nguo zake zote akiacha ya ndani tu baada ya wakaguzi wa uwanja wa ndege Dar kuwa na wasiwasi nae.

    Katika tukio hilo la aina yake leo Jan 28 asubuhi, mzungu huyo aliona ni bora achukue hatua hiyo baada ya kila akipita ktk zile mashine za kukagulia wasafiri wa ndege hapo uwanjani kupiga kelele. Cha ajabu zaid hata pale alipovua nguo na kupita bado mashine ilitoa mlio, ambapo iliwalazimu wakaguzi kwenda kumkagua kwa undani ktk vyumba vya ndani hapo airport, ambapo hakugundulika na kitu chochote cha hatari badala yake ikagundulika mashine ya ukaguzi ilikuwa mbovu.

    Watu wengi waliokuwa karibu na eneo hilo walishtushwa na hatua ya huyo mzungu lakin wakatoa lawama kwa uongozi wa airport.
    Baadae mzungu huyo aliruhusiwa kuendelea na safari yake na ametishia lazima akaushitaki uwanja kwa Baraza la Viwanja vya ndege Duniani

    Habari hii nimeikusanya mimi mwenyewe CPU nilipokuwa ktk eneo la tukio
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Akashtaki kokote!
    Kwani alilazimishwa kuvua nguo zote au alitaka mwenyewe kuvua? Mbona inapotokea kuwa mashine imetoka mlio unapopita wanakukagua bila kukutoa nguo zako! Mimi nashangaa hawa wazungu. Wakiwa kwetu wanataka wasipitie taratibu.Kitendo cha yeye " kuvua nguo zote" nakitafsiri kama dharau.Huko kwao tukienda mbona tunasumbuliwa hivyo hivyo tena kibaya zaidi wanaweza kuacha kila mtu wakakuchukua wewe mtu mweusi na kusema computer imeku pick randomly for thorough search..huwa hatupendi lakini kwa vile ni sheria za usalama basi huwa tunakubali.Tena wakati mwingine wanakulazimisha utoe viatu wavifanyie swabbing..vyote tunapambana navyo na hatujawahi kutishia kwenda kushtaki kokote.Hizi taratibu za ukaguzi ni za kimataifa..akashtaki popote!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    angevua hata chupi. wao kwao mmatumbi ukiingia hata supermarket camera zote za ulinzi zinaelekezwa kwako.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzungu alikosea kuvua nguo, pengine labda angeambiwa afanye hivyo ila kwa upande wetu something is wrong at the airport, coz wasipojua tatizo lao na hiyo ishu ikaja kusumbua wasafiri wengi itawagharimu mno, wataadhibiwa kweli
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi chupi sio nguo??????????????????
     
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni nguo! tena ya ndani ya nguo!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lol . . . ni nguo ya ndani, ila siyo ya kuonekana nje
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umeongea vyema kabisa,ukiingia dukani atawaacha watu wote aje akuulize akusaidie nini?
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mmemchelewesha angeshitakiwa yeye kwa utovu wake!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ufisadi unafanya mishipa ya ayb ishindwe kufanya kazi. Typical bongo stupidity.
     
  11. S

    SUWI JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alikuwa wa kike au wa kiume huyu mzungu!!!
     
  12. kiwi2010

    kiwi2010 Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakike,tena amejaaariwa kwelikweli.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntaenda na mimi nikapite tu ili .....manake jua limezd jooooto mweeeee!!!
     
  14. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vifaa pale DIA ni vibovu sana hata mimi waliniambia nitoe saa, mkanda viatu nikapita mtambo ukapiga kelele.
     
  15. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :msela:"If you cant convince them, CONFUSE THEM":msela:

    nimeipenda hiyo maana sasa umeamua kutu-confuse
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahah ni wa kiume bwana, ila alikuwa na mtalimbo haswaaaa teh teh teh
     
  17. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Chukua na Kamera halafu utuwekee picha zako hapa JF ili tuzichakachue!!!
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah Kiherehere bwana, sasa nimewa-confuse kwa lipi??
     
  19. loveness love

    loveness love Senior Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    tehetehetehe umeniacha hoi! ningekua mwanaume ningekusindikiza lkn basi fanya fasata uwende ndugu
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa mtalimbo umelala doro
     
Loading...