Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu aumbuka!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 17, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikiwa kazini katika kampuni ya ujenzi barabara hapa mjini iringa nilishuhudia kihoja hiki.Kampuni ya Interbeton baada ya kupata hasara kubwa kutokana na wizi wa mafuta,imeamua kuajiri wazungu ili kudhibiti wizi wa mafuta.

    Basi bwana,tukiwa site alikatiza jamaa mmoja akiendesha baiskeli yake huku akiwa amepakia dumu kubwa taaratib akitokea Tanangozi kwenda Iringa mjini. Mzungu kuona lile dumu,akawasha hardbody yake na kumfukuzia yule bwana akidhani ni mwizi wa mafuta.

    Alipomfikia,akafunga breki kali sana mbele ya mwenda kwa baiskeli, akashuka bila hata ya kuzima gari vizuri,akamvaa mnyalu wa watu na kufungua mfuniko wa lile dumu.

    Looh! Kumbe lile lilikuwa limejaa ulanzi,na kwa sababu ulanzi wenyewe ulitembezwa juani muda mrefu,alipofungua tu,ulanzi wote ulifoka juu kama champagne na kumchafua mzungu wa watu sura yote na shati lake lote.

    Sikufuatilia zaidi kama yule mzungu alimlipa yule mnyalu hasara ya ulanzi uliomwagika.
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahahah mambo ya Tanaskin ayo..wazungu viherehere
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si unajua tena,wameambiwa na kampuni kila wakimkamata mwizi mmoja ni sh.laki sita.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Unanikumbusha wizi wa mafuta uliokuwa unafanyika kwenye barabara ya Namanga-Arusha ulisababisha wachina wapige kung fu wezi wa mafuta na wizi ukapungua kidogo
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! hii kali
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    shy kuna mchina alishtakiwa kwa kumburuta kibarua akiwa kamfunga nyuma ya pick up! kesu sijui iliishaje!
     
  7. Jo the Great

    Jo the Great Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzungu hakuwa na maarifa
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lool.. Kweli njaa kali!beh
     
Loading...