Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu amkaribisha mbunge Jimboni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jrmlaurence, Jul 5, 2012.

  1. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [h=3]Baba mbunge wanasema wewe hauji lakini wewe umekuja kabisa. Nashukuru sana mgeni wa heshima mbunge wetu kwa sababu ulihaidi kunya hapa ukaharisha, ukahaidi kunya hapa tena ukaharisha tena.

    Lakini leo baba ujaharisha lakini umekunya wewe mwenye.

    Na sasa baba vile umekunya, nataka nikuambie ****** ya hawa mama wote ni maji, Maji tupu.
    Tunaomba usikie kilio cha ****** yao, asante na karibu uwautubie.

    [/h]
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzungu kachafua hali ya hewa
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    una kaa nyagwa ulietoa hii thread ee??
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaa
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Anakalia Kigogo kwa mbele.
     
Loading...