Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu aja TZ kujifunza kiswahili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Jul 28, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Raia mmoja alikuja TZ kwa nia yakujifunza kiswahili na baada yakuitimu ikifika siku yakuondoka akasindikizwa na wenyeji wake mpaka airport wakati wakiagana wale wenyeji wake wakamwambia hebu tuambie ulichojifunza kwa muda wote uliokua TZ akaanza 'umeme katika, maji kauka mtera, umeme rudi oh umeme katika tena, mimi shio wezi kuwa mawingu nyesha jaza mabawa.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu!!!
     
Loading...