Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbeeee

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kijembeee, Jun 8, 2012.

  1. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    stagered ya mzumbe inaboa asikwambie mtu,ukikaa vibaya unaeza ukaacha kusoma,miez mitano nyumban si utani.Mnaopanga kuja mzumbe beware
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mbona hiyo likizo ipo poa ukiwa na ishu za kufanya, mi naifurahia hii likizo for now
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Jishughulishe wewe,wacha kulia lia.
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nashauri somo la Ujasiriamali lifundishwe Sekondari ili kuondoa upofu mkubwa kwa vijana wetu.
    Waliosema TIME IS MONEY hawakukosea.
    Mleta mada JIPANGE kuitumia hiyo miezi kwa faida.
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tempo shida,kujiajiri mitaji nayo kwa cc choka mbaya ni ndoto,any specific ideas
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok. Kama hali ya hewa inaruhusu lima nyanya.
     
  7. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm mtoto wa kota ata sehemu ya kupanda maua hamna
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up mzeiya
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kauze machungwa kijana.
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muhimu Kujua ili ujipange vizuri na si kukimbia miezi 5 kwa mtu makini unaweza fanya mambo mengi kwa manufaa yako na jamii yako
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Vijana wa siku hizi bwana mmekuwa legelege sana halafu wabinafsi, kupewa likizo mnalalamika kama ni adhabu wakati mkikosa nafasi ya vyuoni mnalialia. Mnataka mfanyiwe nini hasa? Je mngeambiwa lazima mpoteze mwaka mzima geshini before kuingia chuo kama enzi za zamani si mngetamani kuzikwa? Shukuru kwa kupata nafasi na ujishughulishe! Utaumia kijana
     
Loading...