Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyabisi, Aug 28, 2012.

  1. N

    Nyabisi New Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliopo mzumbe main campus please nisaidieni kwa hili ni lazima kwa mwaka wa kwanza kulala campus ya chuo au hata off campus ?
     
  2. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kawaida 1 year wote lazima walale ndani ya campus...ila kama kwenu mna hela za kutosha unaweza ukalala hata off -campus au hata mjini..suala lililopo hapa ni maamuzi yako wewe mwenyewe!! kwa mfano sisi watoto wa wakulima tunalala ndani ya campus kwa sababu accommodation ni bei rahisi!!
     
Loading...