Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lweganwa b, Aug 23, 2012.

  1. l

    lweganwa b Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu mambo vp,wale wa mzumbe jamani pita hapa..
     
  2. k

    kisunguniero Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi???????????????
     
  3. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe lazima utakuwa courz za mabinti(HRM, HSM,BBA-MARKETING,, RAM,LGM na nyinginezo) kwa hiyo jipange mdogo wangu utakutana na watu wanaokula applied statistics hawana mda na mambo haya ya net!!! kuna wapaka pouder wenzio wa-medisco ukiondoka kwenu usitangaze mtaani!!!!!:A S 465:
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahaha umeniacha hoi kwa kicheko
     
  5. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kaka nakwambia..watu wanalia hapa mzumbe..test 3 kwa wiki moja!! yaan ni majanga
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    acheni uvivu mlienda chuo kusoma sio kuuza sura test kama kawa na huo ni mwanzo tunategemea kuongeza vipindi ili kuwabana zaidi
     
  7. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa vipind vikiongezwa c wanafunzi weng watafeli maana mda wa kusoma utakuwa mchache!!
     
  8. a

    axel fowly Senior Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa vijembe we nouma...
     
  9. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    assignment kibao ili mpunguze kwenda mjini na migomo ipungue ss ni kazi mpaka mshike adabu chuo ni kusoma sio kuuza sura sasa hatutaki wataalam feki
     
  10. P

    Prince sax de lizzy Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza tunafungua lini mzumbe 1st year wakuu
     
  11. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kufunga kaka kama kwenye tarehe kumi hivi..! coz mtihan tunaanza tarehe 1 mwez wa kumi!
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ninaanza kuwa na mashaka na maelezo yako!! wewe umesikia wapi mzumbe kuna migomo?
     
  13. P

    Prince sax de lizzy Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahyo mkuu tutakuwa wenyewe chuo kizima au inakuwaje!
     
  14. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie mnafungua kama tarehe 15 ya mwez wa kumi sisi tukiwa tuna likizo ya wiki moja kama sio wiki mbili!! tukirudi ndo wote tunaanza kusoma!!
     
  15. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ada ya watu ushaandaa? Au unasubiri HESLB
     
  16. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kijana acha dharau, hayo ni mambo ya zamani. Kwa akili ulizonazo inaonekana bado hujapevuka. Yaani hata field hujaenda maana una akili za kisekondari.
    Tena hao unaowasema kuwa wanasoma course za mabinti wengi wao ndio watakuwa mabosi wako
     
  17. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kaka hebu tupe ripoti hostel za ndani ni nzuri na upatikanaji wake je unasumbua.
     
  18. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...!
     
  19. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hosteli ukiwahi unapata na kawaida mwaka wa kwanza wote lazima mkae ndani ya chuo!! weh ukiwahi lazima upate hosteli ..angalizo: jitahidi kufanya usajili mapema!
     
  20. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu wewe inaonekana mwanasiasa..hembu acha siasa ..siasa sio nzuri!!!
     
Loading...