Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe wameita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, May 19, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    wana JF kwa wale walioomba kazi Mzumbe vipi wameishaita watu kwenye interview na kama una taarifa na zile nafasi za TRA zilizotanganzwa hivi karibuni walikuwa wanatafuta trainers wa mambo ya ethics.
     
Loading...