Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe wajipanga kupanua chuo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TandaleOne, Sep 7, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mzumbe wajipanga kupanua chuo

    Monday, 06 September 2010

    Hussein Issa

    CHUO Kikuu cha Mzumbe kimenunua eneo la ukubwa wa ekari 384 za mraba, katika eneo la Luambi, mkoani Mbeya, kwa ajili ya ujenzi wa tawi lake.Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam, jana, Mkuu wa chuo hicho, Jaji Mkuu mstaafu wa Tanzania, Barnabas Samatta, alisema, hatua hiyo inalenga katika kupanua chuo hicho chenye makao makuu yake,nje kidogo ya mji Morogoro.

    Alisema hata hivyo eneo hilo ni dogo ikilinganishwa na ekari 600 ambazo chuo katika tawi lake la Mbeya, kimekuwa kikihitaji kwa ajili ya shughuli zake.


    Alisema pamoja na kupata eneo hilo, chuo pia kinatafuta eneo lingine huko Mbweni, ambalo kitalitumia kwa ujenzi wa majengo.


    Kwa upande wake Makamu wa chuo hicho, Profesa Joseph Kuzilwa, alisema chuo kina lengo la kutoa wahitimu zaidi, wazalendo.


    Alisema ili kufikia malengo hayo, serikali inapaswa kukiwezesha kwa kukitengea fedha za kutosha kuendesha mipango yake.


    Uongozi wa chuo hicho upo katika ziara maalumu ya kukagua miradi ya maendeleo inayofanywa na chuo hicho katika mikoa ya Morogoro,Mbeya na Dar es Salaam.


    Source: Mwananchi
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaumwa...
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Its like your mind is so much divided in patches, you can't even connect and coordinate things, sasa kuna uhusiano gani kati ya title yako na maelezo yake? Ni walewale tu "Augustees and Septembees"
     
  4. B

    BRIA Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nyama weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nafikiria kama huyu mtoa maada alikuwa anawaza nini jamani. :shocked:
     
  6. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Teh teh.Kile si chuo cha serikali??Inawezekana ni kampeni jamani.Chadema file hii mambo apelekewe Tendwa.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kachuo ketu hako, umenikumbusha tu kwa kutaja jina, changarawe oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Zidumu daima.Chadema wataenda kwa Tendwa.Kwa nini tamko litoke wakati huu wa uchaguzi???
     
Loading...