Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe unversity na mchakato wa kufungua tawi la CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, Mar 21, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF
    Harakati za ukombozi wa kweli wa mwananchi wa Tanzania unaendelea kwa kasi katika sector ya vyuo vikuu, Sasa ni zamu ya mzumbe ambapo hatua za kufungua tawi zipo mwishoni, Ndani ya wiki chache zijazo tawi litaanza kufanya kazi,
     
  2. J

    Joblube JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila chuo kifungue tawi lake
     
  3. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go CHADEMA go......................................
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wakimaliza vyuoni waende vijijini sasa kuwaelimisha wananchi. kuna sehemu watu bado hajui kuna chama kingine na ndipo wanapopigia bao ccm hapo. cdm wanatakiwa wafanye kazi sana kuelekea 2015
     
  5. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Yes! CDM moto huo huo mpaka kieleweke.
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo mwisho utofauti wa bavicha na uvccm unaonekana tu mapambano yaendelee
     
  7. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Go go go, ale ale ale Go go go, hiyo ndio nguvu ya umma......hatujivunii pesa tunajivunia watu,CDM mwendo mdundo.....
     
  8. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni Hatua Nzuri but sasa CDM ielekeze nguvu Vijijini ambako ndo kuna waTZ Halisi wengi
     
  9. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna kulala hadi kieleweke, wao CCM wana matawi hadi magengeni. Tuelimishane na moto huo usambae zaidi mpaka ibilisi CCM aangamie na kutokomezwa:tongue::tongue:
     
Loading...