Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe University

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kifulambute, Apr 24, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona mzumbe hawafungui branch Arusha jamani twateseka na kupata evening classes for Masters
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mzumbe ni moja ya vyuo ambavyo sioni progress yake..wana fanya mambo yao taratibu sana-nenda hata mzumbe main campus uone mazingira yake ni ya ajabu huwezi amini kama ndo mzumbe university..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Chuo kikuu cha muzumbe university.
     
  4. N

    Ntu JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mkuu nenda ESAMI u-focus Int'l Level not local!!!
     
  5. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ufisadi mwanzo mwisho from Warioba to Kuzilwa mambo ni yaleyale nenda main cumpus ujionee bweni lililojengwa kwa milioni mia nane na zaidi utajiridhisha!
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna Masters Institute of Accountancy Arusha (IAA mbele ya ESAMI) Njiro. Zinatolewa kwa collaboration na Conventry University, ni za jioni pia. Check website yao Institute of Accountancy Arusha, na mwaka huu kuna schorlaship.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nenda ESAMI mkuu.
     
  8. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utaratibu labda sababu ya fungu dogo
     
  9. K

    Kipilime Senior Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Natofautiana na wewe kwa hoja. Huoni progress za Mzumbe University kwa kuwa umeamua kutoziona au progress zenyewe hazionekani licha wewe kuwa na uwezo wa kuona. Hapo kuna shida fulani kwa hakika. Ila wengine wanayaona yafuatayo. Ndani ya miaka michache tangu kuanzishwa kama University, wemepanua matawi ya DSM kwa Postgraduate programmes na Mbeya kwa undergraduate na Postgraduate programmes. Na sasa kuna "Evening programes" Mjini Morogoro. Wamenza Campus nyingine Mwanza wakiwa na wanafunzi 50 na mwaka huu watadahili wanafunzi 150 wa shahada ya Uzamili. Wamefungua Campus Nyingine Tanga ambako mwaka huu wataanza na MBA na LLM programmes. Kama huoni, kuna uwezekano mkubwa ukawa na Makengeza.
     
Loading...