Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe University customer care ni zaidi ya vyuo vingine

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ng`wanakidiku, Dec 28, 2011.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa waliopata kusoma Mzumbe nadhani watakubaliana na mimi kuwa Mzumbe University wanawajali wanafunzi wake zaidi. Kwa list kamili na vyuo vingine labda inaweza kuwa kama ifuatavyo,
    1. Mzumbe University
    2. Muccobs
    3. SAUT
    4. .....
    5. .....
     
  2. M

    MBONILE New Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is possible. Vyuo haviwezi kulingana by any standard
     
  3. K

    Kikomelo Senior Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa wewe customer care ya vyuo vingine umeijuaje wakati ulisoma mzumbe? mambo mengine msiyalete hapa bwana!

    Najuta kucomment kwenye hii kitu yako!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Are you a visiting Professor?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Ng`wanakidiku

    26th December 2011 23:14
    #1 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 18th April 2009
    Posts : 256
    Rep Power : 392



    [h=2][​IMG] Dr Nchimbi apeta!!!!![/h] Naona Mh. Dr Emmanuel Nchimbi katoa heri ya mwaka mpya na wadau woote wamempongeza tofauti na viongozi wengine wa CCM ambapo huweza kushushuliwa live, ila kwa huyu mh. watu almost wamemfagilia! Inapendeza!
    Emmanuel John Nchimbi
    Rafiki zangu wa FB
    Rafiki zangu wa FB
    Tunapokaribia mwisho wa mwaka huu wa 2011, naomba nitumie nafasi hii kuwashukuru kwa dhati kwa kunivumilia kwa kutopatikana kila nilipohitajika ndani ya FB. Naomba mtambue kuwa nawathamini sana. Nawashukuru kwa michango mbalimbali ya mawazo ambayo mmekuwa mkinipa. Lazima nikiri kuwa mmekuwa watu wa msaada mkubwa katika majukumu yangu ya kila siku. Vilevile, nawashukuru kwa salaam za kunitakia kheri ya siku ya kuzaliwa kwangu. Nilipata salaam zaidi ya 3000 na naomba nibainishe kuwa deni hili halilipiki lakini tafadhali nimuombe kila mmoja wenu apokee shukurani zangu za dhati kabisa.
    KIPEKEE POKEENI SALAAM ZANGU ZA KHERI YA MWAKA MPYA, MWENYEZI MUNGU AWEKE MKONO WAKE KATIKA KILA JITIHADA MTAKAYOIFANYA KATIKA KUBORESHA MAISHA YENU NA MAENDELEO YA TAIFA LETU.
    Nitaendelea kufanya kazi kwa juhudi ili nisiwaangushe ninyi Rafiki zangu na watanzania wenzetu wote popote walipo.
     
  6. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    customer care kwa wanafunzi ni kitu gani,unaonekana bado usingizi haujakuisha.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Unajuwa hizi pombe za bure wanazonunuliwa vijana wenzetu zinawaondowa hadi uwezo wa kumiliki akili zao wenyewe, Yaani kisa Emanuel Nchimbi Phd yake alioianza kwa utapeli ameipatia hapo Mzumbe basi msubili sifa za marehemu kwa chuo hicho.
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malinganisho ni kutoka kwa rafiki zangu waliosoma hivyo vyuo!!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wale wale vilaza.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona unazidi kujichanganya!! hueleweki unataka kuongea nini! malinganisho ya wapi? ni wapi kulikuwa na competition hiyo iliyokuwa inashindanisha hizo department? hivi na wewe una elimu ya chuo kikuu? kama jibu ni ndio basi tumeliwa na siwezi kushangaa nchi kuwa shaghalabaghala hivi kama tunazalisha wasomi wa kariba yako.
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilitaka kushangaa Dean wa Milembe university ukose kuchangia kitu.
     
  12. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu waliosota UDSM utawafahamu tu. Hapa tunaongelea ukaribu wa lecturers na students
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ukaribu huo kwa usomi wako ndio unaitwa customer care!!?
    Halafu by the way mimi sijasota UDSM, mimi ni form four Graduate.
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    customer care ya chuo inajumuisha pamoja na ubora wa elimu, je Mzumbe pia inatoa elimu bora?
     
  15. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora bongo, sijui mliopo bongo mnaonaje? Huku majuu jamaa wanaagalia vitu vingi sana ili kitu kiitwe bora, hapa customer care ni jinsi ambavyo wahadhili wanavyo wakarimu wanafunzi yaani si ubabe ubabe kama UDSM ambapo juzi juzi wamefukuza watoto wa wakulima zaidi ya 40, sasa hapo kuna kujali maisha ya mtanzania?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    na me ningeshangaa VC wa hapo milembe university kama ucngechangia post yangu!
     
  17. n

    ngwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv mzumbe ni chuo! Hakuna kama Baba wa vyuo aka state university! Ni furaha kwangu kupita pale.
     
  18. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo lipi ulilifurahia ukiwa Mzumbe University?
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unasema labda inaweza ikawa lakini huna uhakika
     
  20. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaulize waajiri na TCU
     
Loading...