Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe mwaka wa pili waamua kugoma usiku.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Nov 17, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hoja ni bumu. wakaenda kumkurupua rais wa chuo atoe maelezo nn sababu ya bumu kuchelewa kwa ajili ya mwaka wa pili? ilikuwa ni saa nne kasoro usiku huu. haya sasa kumbe na mzumbe wanagoma. ushawahi kuona samaki akirudi rivasi? bado. any way true hilo limetokea leo mzumbe.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawajagoma walimtembelea Tu Rais wao kwa umoja.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hao nao wanajua kugoma kumbe?
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huo mgomo wa "USIKU" bado unaendelea?
     
Loading...