Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe hawako makini kiutendaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by J Kitengo, Nov 8, 2011.

  1. J Kitengo

    J Kitengo New Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo cha mzumbe tawi la mbeya,hawakomakini kabsa ktk vi2 vifuatavyo.1.udaili wa wanafunzi wake,udaili hapa mzumbe unafanywa kiholela kwa mfano walitangaza mwisho wa udaili ni wiki 1 baada ya 17,cha ajabu mpaka leo watu wanadailiwa.2.ufundushaji.ufundishaji mzumbe ni wa kijinga utadhan 2ko primary au secondary coz right DIPLOMA IN LAW 1wanapiga kelele wakati walitakiwa wawewanasoma LEGAL METHODS.3.accomodation hapa mzumbe ni swala la kumtegemea mungu,mimi bnafsi nlireport tarehe 17oct cha ajabu nlipata chumba kesho yke mchana ukizngatia nmetoka dar,sna ndugu mby on top of dat nilishalipa zaman acmdtn fee,mi nina bht coz nilipata wapo wengi waliokosa vyumba ndan ya chuo...kwa ujumla chuo kzima kipo kibiashara zaidi kwa ss watu 2naishi vyumba vya juu 2nashda sana maji hayapandi,pia majengo ynyw ymechoka kiasi kwamba yanatishia usalama wetu.ni hayo 2 mamember wenzangu,2shazoea maisha ya kubahatisha,maji si salama,vyoo vichafu kuna jengo moja wanalokaa wasichana halina vyoo kuanzia juu mpaka chini.ni hayo tu
     
  2. F

    Fideline Senior Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi unavyoandika, umeenda chuo kwa bahati.Soma ujifunze namna ya kuandika na si kuandika upupu kama ulivyofanya hapo juu!
     
  3. s

    sigienet Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe uliyetoa maoni kwenye topic ya muungwana huyu ulisoma, basi ndiyo wale wale wa marks za mezani. Nenda hata main campus leo hii, ulizia first year walipoingia hali ilikuwaje. Ni vema chuo kijirekebishe pale kinapopata feedback kama hizi.
    Unavyo claim kwamba ameenda chuo kwa bahati.......... wewe ulitaka aingie kifisadi ndiyo useme ameingia kihalali!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha wewe mwana bodi wa chuo hicho cha Mzumbe unatetea posho, alicho andika hakina ukweli wowote?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh!
     
  6. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kweli communication skills ni muhimu.....
     
  7. s

    shy town boy Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achani kiulalamika kusoma Bongo. Mmeshindwa kuungana na Wanachadema kutetea mabadiliko sasa mnalalama hivyo bac mnastahili kutendewa hivyo
     
Loading...