Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzizi mkavu

Discussion in 'JF Doctor' started by Jonogomero, Mar 27, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi mimi binafsi napenda kutumia fursa hii KUMSHUKURU huyu Mzizi mkavu, kwa kweli amekuwa ni msaada sana kwa ss wana jamvi tulioleta matatizo yetu humu. Shukurani sana mkuu Mungu akuzidishie hekima na busara na maisha marefu ili tuendelee kupata msaada wako. Aksante
     
  2. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ni kweli. Mh. MziziMkavu ni msaada sana hususan kwenye masuala ya afya na utabibu.
    Mwenyezi Mungu amzidishie elimu yenye manufaa kwa watu.
    Amiin.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Leo amebandika hapa majamvini picha ambayo imeboa members wengi sana!

    Lakini vinginevyo ni mtu wa msaada sana, na amewasaidia watu wengi sana hasa kwenye masuala ya Nguvu za Kiume!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hata mimi mzizi amenisaidia kupata nguvu na kitambi....
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]





     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni kweli mimi pia natoa shukrani za dhati kwa mzizi mkavi, kinga'ast pamoja na members wote wa jf doktors kwa michango mingi ambayo imekua msaada katika afya zetu
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,334
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi hivi unafanayaje fanyaje kutengeza hiyo makitu mazuri mazuri namna hiyo halafu unapost. nipe darasa mama nitafurahi jamani.. waiting....
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]





     
  8. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule uchangani tunasema.........Aika mmbe Mzizimkavu kwa kazi yako ya kuokoa wanajf na watu wengine kwa ujumla...kaz buti babake............mburaaaaaaaaaaaaaaaa haya mangi...:thinking:
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kumbe mkuu anayo tiba ya hiyo maneno kwenye BOLD.
    Itabidi nimtafute kimya kimya...................................................LOL
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeeee!!!
    Duh!!

    Nakumbuka mwaka jana kulikuwa na thread iliyokuwa imefanana na hii hapa......exactly!!!! STUKA!!

    :thinking::thinking:
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Kakusaidia nini kikubwa sana?? hata mimi nasaidia watu kule Chit Chat..LooL
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huyu Member Mzizi mkavu amekuwa msaada mkubwa sana ktk mtandao wetu na hata wale wote wanapitia mtandao huu!

    Mi namkumbuka sana ktk ile thread aliyoweka aliyoeleze matumizi na faida ya asali ktk miili yetu na hata naikumbuka ile thread ya unywaji wa soda ilivyo na madhara ktk miili zetu.

    Mi mwenyewe namfagilia sana na Mwenyenzi MUNGU ampe baraka na aendelee kuelimisha jamii!

    Mzizi mkavu/Ntakufagilia daima! Kama ilivyo mtandao wetu wa JF!
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nautambua sana mchango wake ktk familia yangu
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa shukrani zenu na mimi nawapendeni kwa maneno yenu ya busara na mawazo yenu tuwe mfano bora katika kuwasaidia Watu na katika kuijenga Nchi yetu. Nawapongezeni kwa kunipa moyo na shukrani zenu kidumu Jamii forums wadumu wanachama wote wa Jamii forums mwenyeezi Mungu awabarikini wote kwa ujumla ameen.
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwakweli mzizi mkavu ni msaada sana hapa jamvini .
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzizi mkavu big up,nikupe ushauri.
    Anzisha kikombe cha dawa una wagonjwa wengi JF.
     
  17. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzizi mkavu big up bro!mungu akujarie maisha marefu kama b kidude
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Hahahahah sawa tu nimefurahi sana nitaanzisha Blogu yangu ya Dawa inshallah nitawajulisheni ikiwa teyari.
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mbali ya shukran zangu kwake bado huwa najiuliza maswali naninashindwa pata jibu na nishawahi muuliza swali hakunijibu.

    Hakika kwa mchango wake hapa jamvini huwa nataman sana kufaham ofisi zake zilipo ama kama hana ofisi utujuze twaweza onana naye vipi kuna matatizo mengine hayahitaji subira ya majibu ya post.


    Mwalimi siso MZIZI MKAVU
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa mimi sipo Bongo ukitaka kuwasiliana na mimi niandikie email yangu ni hii (fewgoodman@hotmail.com) Mkuu.
     
Loading...