Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzindakaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Jun 18, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mhe.Chrissant Mzindakaya anadaiwa kupewa mkopo na Sirikali Kuu kiasi cha Sh.Bilioni 9 ilhali mkulima wa hali ya chini ametengewa kiasi cha Sh. Bilioni 1.4 kama ruzuku ya mifugo.
    Umaskini utatokomezwa kwa njia hii kweli?
     
Loading...