Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzindakaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Jun 18, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mhe.Chrissant Mzindakaya alipewa mkopo wa Shillingi Bilioni Tisa (9) Ilhali wakulima wametengewa Sh 1.4 Bilioni kwa ajili ya ruzuku ya mifugo.
    Jamani umaskini utaisha kweli?
     
Loading...