Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzindakaya naye akiunga mkono Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Mar 7, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwanasiasa mkongwe na kada wa CCM, Chrisant Mzindakaya amekitaka chama cha Mapinduzi CCM kujibu hoja za Chadema kwa kuwatumia viongozi wa mikoa ambayo Chadema wanafanya mikutano badala ya kumsubiri Waziri Mkuu au rais kujibu hoja.

    “Viongozi wa CCM katika mikoa ambayo Chadema wanapita na kutoa hoja zao, wajibu kwa kuponda hoja hizo ili wananchi waelewe hali halisi na siyo kumsubiri Waziri Mkuu au Rais kujibu hoja,” alisema Mzindakaya.

    Amehoji iweje Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM (NEC) kuwa kimya muda wote kama iko likizo na kuiachia Serikali kazi ya kisiasa hasa katika kipindi hiki?

    Source: HabariLeo
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majibu ya CCM ukijifanya much know utakosa kazi, yanaenda kwa utaratibu kwa sababu kuna don't-mention nyingi sana. Unaweza kujibu ukajikuta umemgusa JK au Pinda mwenyewe hapo utaitwa utoe maelezo ndo maana watu woooote na wabunge woooote wa ccm wamekuwa waoga kuongea. CDM kinakubalika na hakuna wanachoweza kufanya kukizuia i swear !
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na bado, mwaka huu wanalo.....
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata CCM walio wengi si mafisadi kwa hiyo wanapigika na mgao wa umeme na gharama za umeme kuwa juu na bei ya bidhaa mbalimbali kupanda hovyo ndio maana hawataki unafiki wa kutetea upuuzi wa mafisadi na uzembe wa viongozi walioshidwa kucontrol bei na uchumi
     
  5. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .

    Kwani CCM "itasafisha" au "kuponda" hoja gani wakati wote hao yaaani CCM+Serikali ndo watuhumiwa ?? Je, nani aisiyejua kwamba NGEDERE na KIMA ndio wezi wa mahindi yetu ? Je, nani amsafishe mwingine?? ngedere au kima ???

    Chadema, Go, we are together hadi hawa ngedere-watu na Kima wanaoiba na kuhujumu shamba letu la mahindi wakamatwe na kuathibiwa vikali !!!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ninapata shida na kichwa cha habari! Labda nakosea ni wapi ameunga mkono CHADEMA?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno kutoka kwa mzee wetu wa zamani.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,766
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Ukipenda waweza kuita habari ya kichwa.
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Mbona kazi ipo. Jana Paul Ndobho kaongea, leo Mzindakaya, majuzi Butiku, jamani kwani sisiemu haina msemaji? Kazi ya Kapt. Chiligati ni ipi basi?
     
  10. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180

    Mzindakaya naye kweli kachoka kisiasa na akili yake haiangalii mbali, labda swali dogo kwake nimuulize hivi...Ni Makada wepi kutoka kundi gani ktk CCM wilaya/Mkoa walio na haki ya kuijibu CDM, je ni Makada fisadi ngazi ya Wilaya/Mkoa? au Makada Wapiganaji ngazi ya Wilaya/Mkoa? Mzindakaya anapaswa kulijua hilo kwanza ...ushauri wa bure kwake ni kwamba kokoro lenu limebeba uchafu safisheni kwanza mkianzia na uozo wa Rostam wakifuatia makada wachafu na baada ya hapo mgonjwa atatoka ICU..ila kwa jinsi tunavyowajua mmeshakata tamaa na mnasubiri miujiza ya mola wenu
     
  11. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzindakaya anataka CCM ijibu nini, wakati anajua fika chama chake akina jibu lolote kwa hoja za msingi zinazoibuliwa na CDM. Ndiyo maana wale wote ambao wamejaribu kujibu hoja hizo, akiwemo waziri mkuu mwenyewe, wameishia katika vitisho!
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Source: HabariLeo
     
  13. h

    hoyce JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hajaunga mkono lolote. Heading inapotosha. Wote ni yale yale
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujasiri kama huu wa Mzindakaya ...CCM wanaukosa na itawagharimu sana...

    hakuna mtu aliyebaki CCM mwenye ujasiri wa kujibu hoja nyepesi tu ambazo CHADEMA wanahoji!!

    Kwa mapungufu hayo CCM wanjikanyanga ...mpaka wanajimaliza wenyewe..
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa CCM, iwe mzee au kijana ni matatizo matupu, Watanzania wanataka umeme, Mafisadi washughulikiwe, Maisha bora bei ya vitu kushuka. Katika haya yote CCM watajibu nini? mbona wanajidanganya, Mzindakaya anasema CCM ijibu utadhani yeye CDM, Sumaye anasema CCM ijibu utadhani yeye CUF, Hawa kweli mwisho wao umefika.
     
  16. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM si kwamba hawana majibu wanaweza kuja na majibu mazuri ukashangaa tatizo liko kwa nani ajibu, ukiangalia NEC yote kila mtu anajihisi ndiyo maana wanawaachia Pinda na JK kazi za kisiasa sijui za kiserikali watazifanya lini.
     
  17. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    CCM Bwana hawana akili unajua wanatafuniwa kila kitu na Chadema!!! Wao walipaswa ku act on those issues za Chadema ili kusiwe na gaps tena....Mi sielewi issue iko wapi??? ya nini kuwatishia Polisi au Mahakama? we grab those issues peleka serikalini wana act on those..thats it...wao CCM kutwa :blah:
     
  18. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chadema wasingekuwa na hoja sidhani Mzindakaya angetamka hayo kama anataka hoja za Chadema zijibiwe kwa hoja maana yake nini hoja za Chadema ni za msingi. Kwa mtu mzima kuunga mkono kitu si lazima atamke neno 'naunga',
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,766
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280

    gime me a breack please, ni ujasili upi huo wa Mzindakaya aliounesha? au hii thread ina remixer yake ambayo mimi huenda sijaisoma? mbona alichoongea Mzindakaya hata mjumbe wa nyumba kumi anaweza kuongea au wapo wanaoongea sana tu lakini hawana media coverage? kama Watanzania tuna mawazo ya hovyo namna hii, basi kuna zaidi ya tatizo.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Ni mawazo gani ya hovyo aliyoongea Mzindakaya.
     
Loading...