Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzindakaya, Kimiti na Keenja watangaza kutogombea tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jan 8, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,550
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Nimeonna TBC News Saa Mbili usiku huu, wabunge wakongwe wawili, Christant Mzindakaya, (Mzee wa Kupasua Mabomu) na Paul Kimiti, wametangaza kutogombea majimbo yao uchaguzi mkuu ujao.

    Wametangaza nia yao hiyo mbele ya PM-Pinda, na kueleza sababu ni kuwapisha vijana.

    Wamesema ni vizuri ukaondoka kwenye uongozi wakati bado unapendwa na huku unanguvu zako na sio kusubiri mpaka uchoke hadi watu wako wakuchoke!.

    Haya, hawa wazee wawili wameonyesha njia, wezee wengine waliobaki jee wanasubiri nini?

    Ushauri wa bure kwa wazee hawa wafuatao. (Wataje).... wakiongozwa na Mheshimiwa sana Mzee......

    Tangazeni nia zenu, mmeshajichokea sasa msisubiri mpaka mchokwe!
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa CCM ilivyo vijana ndo mafisadi wa kutisha
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Makweta, Ngombare mwiru, Malecela et al, wanasubiri nini?
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Ni kweli kabisa wapishe vijana, hongera Mzindakaya na Kimiti.
    Vijana nafasi hizo tuchangamkie.
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Galinoma (Kalenga)
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    makweta jamani makweta atuitaji atufie bungeni huyu babu nae loh
    toka mdogo waziri waelimu ni.........makweta
    awachoki kunanini bungeni huko tuachieni tuingie??
     
  7. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni uamzi mzuri. Hata wale wakuteuliwa kama Kingunge watangaze kwamba hawatakubali viti vya kuteuliwa tena, WAMEZEEKA!
     
  8. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa muono wangu mitizamo kama hii inaashiria kuwa wengi tumegubikwa na hulka za ubaguzi wa kirika na jinsi gani tunapenda kutumia kauli mbiu ya UJANA kama nyenzo ya kuhalalisha uroho wetu wa UHESHIMIWA.


    omarilyas
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Cheyo wa Ileje, mimi nikiwa primary school alikuwa katibu mkuu wa wizara ya Afya enzi ya Kambarage!! Inaelekea bado anautaka Ubunge!!Watu wa sampuli hii ndio wanataka wafie bungeni maiti zao zipelekwe kwa Ndege.!!
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Haya majina niliyaimba kwenye Chipukizi. Yamenikinai/nimeyachoka ..
     
  11. M

    Mende dume Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuntemeke sanga- makete!
     
  12. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Ungetegemea baada ya yote yaliyotukuta as a nation tutakua tumeamka, hivi Lowassa, Kikwete, na Rostam, Masha, Ngereja, Nchimbi na the likes ujana wao umetusaidia nini taifa kwa miaka mitano iliyopita?

    - Binafsi siwezi ku-endorse ideas za kuwanyma uongozi kina Butiku na Quaresi, ambao ni wazee na sio siri tunawahitaji zaidi sasa hivi kuliko anytime in the past! na kuliko vijana wote combained tulionao kwenye madaraka ya taifa! Uchaguzi wa rais uliopita tuliambwia haya haya na sasa bado tena yale yale,

    - Rostam na umri wake mdogo ametufanyia nini wanachi na taifa hili? Sometimes tunakuwa kama tumelogwa hili taifa!

    Respect.


    FMEs!
     
  13. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzindakaya anampisha mwanawe agombee.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu siyo Marhum jamani?, hebu nirekebisheni kumbukumbu zangu.
     
  15. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakunywa kinywaji Murua nikiona Lipumba na Maalimu Seif hawagombei tena!

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  16. PoliteMsemakweli

    PoliteMsemakweli Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wengine Prof. Raphael Mwalyosi, Prof. Idris Mtulia na Maprofesa wengi tu waliojazana kwenye bunge wanafaa nao waachane na siasa wamekuwa wazee na waende wakafundishe vyuo vikuu huko ujuzu hauzeheki....
     
  17. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mzee Sanga alikwishafariki...sielewi kwa nini huyu jamaa "Mende dume" ameweka jina la mtu aliyekwishatangulia kwenye haki!

    Kuna fununu kuwa Mzee Bakari Mwapachu (Tanga mjini) pia nae anastaafu!
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Tatizo la uongozi wa Tanzania siyo umri, elimu, wala rangi na jinsia; tatizo ni uwezo. You can quote me.
     
  19. P

    PELE JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vizuri wote waliokula chumvi nyingi washinikizwe kung'atuka. Mrema alias Nyau wa Kikwete naye anasubiri nini?
     
  20. b

    bnhai JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Inawezekana juu ya muono wako. Hebu leo tuorodheshe wazee woote wamefanya nini tokea uhuru? Au unadhani bado wanauwezo wa kufanya km hawakuwahi kufanya? wanaziweza mbio za teknolojia kuleta maendeleo. Nadhani list itapendeza wakitupisha wale mafisadi na wazee hao. Hata kina Qares waliwagi kufanya nini? Butiku? Warioba?? wengine walikuwa mawaziri wakuu, wanakumbukumbu gani ambayo tutawakumbuka???
     
Loading...