Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzimu wa maovu wazidi kuiandama Ngara

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by QUALITY, Jun 16, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JUZI TAREHE 14/06/2011ASKARI WA ESALAMA BARABARANI "Traffik" wakiwa hawakuvaa sare zaowaliingia kijiji cha Murunyinya (Nyakiziba) wilayani Ngara "eti kukamata pikipiki zisizohalali nyumba kwa nyumba ". Wananchi waliwapiga sana katika harakati hizo. Kituo kikuu cha polisi mjini Ngara walipopata habari, walienda katika kijiji hicho na kupiga mabomu ya machozi na kupiga risasi hewani kutawanya wananchi kijijini humo.

    Polisi walikamata kila mwanaume waliyebahatika kumtia mkononi na kuwapa mkong'oto wa hali ya juu na kuwaweka mahabusu wote. kati ya waliokamatwa ni mchungaji wa kaninsa la Anglikana Tanzania rev. Hosea Naftali Kateebo na Mwinjilist Jonas Christopher.

    Kwa namna hii, Utawala wa sheria upo? au tusubili unakuja?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Askari wa Usalama Barabarani kwa nini walikwenda kukagua Pikipiki kwenye nyumba za watu?
    Kama ni kweli hii imetokea basi ni Provocation kwa raia wa hicho kijiji, angalau hao Askari walipata walichostahili...
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwani ngara ni Tanzania! Matukio yake hayafananii.
     
Loading...