Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzimbabwe amnanhii punda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rungu, Oct 26, 2011.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nimezidiwa na penzi la punda - adai Mzimbabwe!

    [​IMG]

    HARARE, Oct 26 - Mkazi mmoja wa mji wa Zvishavane, takribani maili 185 kusini mwa Harare anatuhumiwa kumlawiti/kufanya ngono na punda. Lakini kwa hali isiyo ya kawaida mtuhumiwa huyo amedai kuwa ajuacho yeye ni kwamba alimlipa changudoa dola 25 jumamosi usiku na alipoamka jumapili yule changudoa alikuwa amegeuka kuwa punda.

    "Sijui ni kitu gani kilichotokea baada ya kuondoka baa usiku wa tukio. Nafikiri na mimi nimegeuka kuwa punda. Kwa hivi sasa nimezidiwa na penzi na huyu punda", mkazi huyo ajulikanaye kwa jina la Sunday Moya alimwambia hakimu mkazi, kufuatana na gazeti la The Herald.

    Moyo ambaye ana umri wa miaka 28 amefunguliwa shtaka la kufanya ngono na mnyama (bestiality) na mahakama imetoa amri akachunguzwe akili yake kama iko timamu. Moyo alikamatwa akifanya uchafu huo jumapili iliyopita.

    Imeripotiwa na Capital FM
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    theteheteheteheteee!!!! fundisho la mwaka!!!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mahaba ya dhati yalimshukia.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duh! jamaa mmoja huko Tanga aliwahi kuchukua jini, enzi hizo majini Tanga ndo nyumbani kwako, jamaa katoka bara anaelekea mombasa akashuka Tanga mjini kwanza ili aponde maraha ndo aendelee na safari yake ndo akakutana na dem mkali kumbe jini, kufika guest wapo kitandani dem akanyoosha mkono kuzima taa kutokea kitandani jamaa akazimia, kuja kushtuka yupo mwenyewe, ahahahahaha, ingekuwa mimi nakula zigo kwanza kisha namwambia aondoke na mikono yake inayorefuka, ahahahahaha
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiii kali ya mwaka,huyo jamaa badala akimbie mtu kageuka punda ndio anamng'ang'ania,lzm atakuwa chizi, sipati picha kwa style inayotumika hapo lol!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF kuna vituko.
     
Loading...