Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo wa usd 10mil kutoka tanzania wakamatwa south africa

Discussion in 'International Forum' started by Delegate, Jul 1, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwa muda huu tunapoongea hapa polisi wa africa kusini wanendelea kutoa taarifa za kutisha kuhusu mzigo wa madawa ya kulevya uliotoka tanzania kupitia tunduma. zambia then zimbabwe,baada ya truck iliyobeba mzigo kuingia africa kusini polisi walipewa tip na raia wema kutoka tanzania na kuweza kukamata mzigo,taarifa zinasema mzigo unahusisha watu wenye madaraka makubwa tanzania,stay tuned!

    mandrax-confiscated.jpg
    hayo ndio madawa yaliyotoka tanzania mali ya viongozi wa tanzania
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Tanzania chini ya rais dhaifu ni kisima cha madawa ya kulevya.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii week ya shetani, kila kukicha kuna habari mbaya kuhusu Tanzania!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nadhani ni majumuisho ya vidhibiti wanavyovikamatahga ndio huwa wanapeleka huko
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ndio tanzania
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Habari mbaya mfululizo; walianza Uamsho, ukafuata mgomo wa madaktari, bajeti ikatishiwa kugomewa, mara wahabeshi 45 wafia kwenye lori, Iran imetoroshea meli TZ kukwepa vikwazo, mabilioni yamefichwa huko Swiss, Dk Ulimboka kanusurika kuuwawa, now madawa ya kulevya toka TZ vyote ndani ya wiki mbili...

    Mheshiwa sana JK tunataka kusikia hivi; Barabara ya Tunduma Sumbawanga kiwango cha lami yazinduliwa, Rais anakabidhi MRI scan, Meli mpya yawasili ziwa Victoria, Wanafunzi vyuo vikuu waandamana kupongeza serikali kuwahisha boom and the likes good stories
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Warudishe kwa presidaa wa bongo
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Haya yanayoendelea sasa si mema hata kidogo...yanaashiria kuwepo tatizo kubwa
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa kaya akaoge na maji ya magadi
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa halijaanza leo mkuu, bali lilianza 2005 baada ya usukani wa taifa hili kukabidhiwa kwa nahodha DHAIFU.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inamaa huwa hawayaharibu..
     
  12. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I am thinking about my country. CCM ni mashetani wanaoonekana, haya yote ni laana za Mwinyi, siku moja mtaamini.
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuoga pekee haitoshi; achukue na ya kunywa mara 3 kwa siku kama panadol:-(
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Enzi za mzee wa ruksa .Mawaziri hawakuaminika.Diria alikaguliwa germany.Hawa mbwa wa ccm wakaanza tushawishi tuwe wakali kuwa maofisa wetu wamedhalilishwa.Kaja kikwete wa namna hilihile sasa mtaamabiwa na rostam kashikwa tuandamane.
     
  15. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    habari mbaya kabisa kwa taifa letu
     
  16. a

    adolay JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Anatafutwa mtu mungu hafanyiwi dhihaka. Watu wanaswali na wengine wanasali. Hii yote nikuombea taifa ili watu wake waipate haki ya kweli - mungu ameanza kujibu.

    Huu ni mwanzo tu makubwa yanakuja yanatisha kama nin.
     
  17. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,355
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Dhaifu si alianza kuimba taarabu siku nyingi kuwa ana majina yote ya wauza unga, lake likiwa la kwanza lol
     
  18. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    By JIMMY CHIBUYE
    GOVERNMENT will not intervene in the case where three Zambians have been arrested by South African authorities for trafficking in mandrax worth over K25 billion, Minister of Home Affairs Kennedy Sakeni has said.
    Three Zambians aged between 32 and 40 were on Saturday arrested on Duncan Road in Gauteng for transporting drugs with an estimated street value of 34 million rands.
    Mr Sakeni said in an interview in Lusaka yesterday that Government will not intervene in the matter because drug trafficking in a foreign country is an international felony and that the trio will be tried according to South African laws.
    "We cannot do anything because every person who is arrested committing a felony in a foreign land is supposed to face the law of that land and those Zambians will be subjected to South African laws on drug trafficking.
    "My appeal, however, to all Zambians especially youths and women, is to desist from engaging in drug trafficking, which is tarnishing our country's name and image," he said.
    The minister said it is embarrassing that young Zambians have resorted to drug trafficking as a means of making money.
    Mr Sakeni said there are many programmes Zambians can venture into to make money, instead of engaging in drug trafficking.
    He said Zambians risk being vigorously searched at international airports because of "a few bad eggs" that have resorted to drug trafficking to earn a living.
    Mr Sakeni said the continued arrest of Zambians in foreign countries for drug trafficking is shameful.
    He said all nations have stepped up the fight against drug trafficking.
    Mr Sakeni said Zambians should take advantage of the opportunities the country is offering to engage in economic activities.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hao raia wema kutoka Tanzania wamelipiza kisasi baada ya kulizwa na wadau wenzao katika hili na ndio maana wakawatonya polisi wa Afrika ya Kusini.

    Kwenye biashara ya madawa ni kulizana tu na kulipizana kisasi. Nina hakikia hawa Drug Lords watakuwa wanawajua raia wema ni akina nani, na kwa kwa huu ni mtandao, maisha yao yako hatarini.
     
  20. k

    kitero JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ka nchi kadogo lakini ni zaidi ya ukajuavyo.
     
Loading...