Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo wa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jul 8, 2010.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    ...kina dada hunishangaza, pamoja na kutaabika kujibebesha mizigo kama hii, kwanini Khanga haikosekani kwenye mikoba yenu???

    Eti watu wazima wenzangu, nini siri ya Khanga hizo, wanaenda nazo wapi au kwa matumizi gani? ....mtihani walaaaahi, ha ha...

     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha We Mbu! mchokozi sana lol! Kwanini lakini hutaki wabebe vijaluba vyao? Halafu siku hizi vijaluba vinazidi kuongezeka ukubwa ukilinganisha na miaka iliyopita. Nilipita duka moja juzi nikakuta limejaa mno nikasema hebu nichungulie hapa kulikoni? Kumbe vijaluba vipya vilikuwa vimeshuka wenyewe wanadai vikali sana na cha bei ya chini kilikuwa kinaanzia $350. Unaweza kukuta kijaluba kilivyosheheni kimekosa sana kina vitu vya kilo tatu sasa huu ni mzigo mzito kwa bega na unaweza kabisa kuleta hata matatizo ya mgongo.
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbu, kanga muhimu kwa mwanamke, anaweza kuihitaji anywhere, any time. thats why mwanameke atakua na kanga katika pochi yake kama hana atabeba kikoi.

    ukubwa wa pochi ni kuweza kuweka mahitaji yote humo, mfano hiyo kanga, makeups na vinginevyo.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! Nasikia hizo kanga ni kwa ajili ya dhalula ya yule 'mgeni wao' anaewatembelea kila mwezi. sometimes huwa anaibuka tu bila taharifa wala apointment.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hehehe hivi ni kweli watu wanatembea na kanga mkobani? mie na walionizunguka wote hawafanyi hivyo au ndio influence za culture za nje?!

    anyway mimi nafikiri akina dada lazima mikoba isheheni kwa kuwa kuna vitu muhimu vya kubeba kila utokapo kwako

    makeup (kama lipstick na sunscreen lotion, hand lotion, perfume ndogo...n.k)
    Vitu vya matumizi ya kike kama panty liners and pads (wengine sio zao hanina utaratibu maalum inabidi wawe na bidhaa full time)
    dawa (ya kichwa, ya maumivu, ya mafua, ya pumu)
    miwani ( ya jua au ya kuonea)
    Sewing kit (vifungo, uzi na sindano, mkasi)
    Stationery kit ( kalamu, flash drive, small note pads n.k)
    jamii ya tissue ( tissue, wet tisues, handkerchief)
    jamii ya candies ( chewing gum, chocolates, sweets)
    wallet
    simu
    n.k

    sasa vitu vyote hivyo lazima kibegi kijae ati au unanambiaje?
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na kanga pia kwa wabongo hasa tunaotembea kwa miguu na kupanda daladala zenye vumbi
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mom kwa hiyo kanga unaitandaza kwenye daladala kwanza ndo unakaa au inakuwaje?

    hebu nipe shule kwanza kuhusu matumizi ya hizi kanga mikobani :D
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni kwa mm gaijin. nikiingia kwenye daladala yenye vumbi hasa kama nimevaa nguo nyeupe nitafunga hii kanga ndio nikae then nikishuka nakunja na kurudisha kwenye pochi.

    au imgn ni mvua inanyesha nawe uko mbali na hom, then inapita gari na maji machafu yanakurukia nguo inaonekana ina madoa mabaya nitajisetiri kwa kanga mpaka nifike sehemu ambayo naweza pata option nyingine.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo ya khanga nadhani sio wanawake wote, cjakuaga nawazo la kubeba khanga kabisa, sema handbag yangu haiishi makorokoo, yaani nikitupa fones humu kuzipata ni mpaka ni beep, cjui hata kwanini...lol
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280


    Kwanini kwenye hiyo list hakuna hela/ ATM card?

    Mi nilizani ndo vitu vya muhimu mwanamke kuanavyo na vingesaidia kupatikanika kwa nafasi kwenye dalalala.

    Sa mfano unafanya kazi Kariakoo, kunaulazima gani wa kubebelea saduku wakati vitu vyote vinapatikanika madukani?
    Najua nitajibiwa eti dharula mf MP au kuchanika kwa nguo kunaweza kutokea ghafa, sa kama ni ivyo, itakushinda nini kumtuma mtu wa hapo ofisni akakununulie sindano ,uzi au always?

    Afu hayo mabengi msiwe mnakuja nayo kwenye sherehe, kwani hutumika kuibia vinywaji.
     
  11. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wanyaji wa BEER - zile "take away" zinawekwa humo! Pale mwamamke anapopewa "OFA" wakati anawahi nyumbani huo mkoba unamsaidia kuweka vile vichupa vidogo na kuondoka zake!
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  13. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Nijuavyo mie... kwenye party hatubebi mabegi haya makubwa tunabeba clutches
    ( kipimajoto) or purses - vipochi vidogo KWA AJILI YA LIPSTICKS, MINIATURE PERFUMES, HANKY, NA PESA YA DHARURA..
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wallet kaka yangu ndo ina hizo pesa na atm cards
    but hakuna faida ya kuwa kila nguo yangu ikichanika kifungo nikanunue mpya wakati naweza kuikarabati kirahisi.............au nisubiri mpaka nipate siku zangu kazini nimtume mtu pedi! agggrrr

    kwenye sherehe tunabeba clutch bags..............na mara nyingi yangu huwa inaingia simu, pesa, lipstick na tissue tu
     
  17. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mbona c wanaume hatuna hofu ya kuchanika suruali zetu wala hatubebi cherehani?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Unajitahidi usiingie wapi na kanga? Gesti au?
     
Loading...