Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo mzito mpe mnyamwezi na mgogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SoNotorious, Apr 18, 2012.

  1. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM ni mzigo mzito ambao haubebeki bila kukuachia maumivu makali ya mgongo lakini hawa ndugu zetu wameubeba kwa miaka takribani 50 bila kutua, nini kifanyike ili kumtoa utumwani mtumwa asiejua kama yuko utumwani wakuu!
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Utukome kama....... Msula eve, teteteteeeeee....
     
  3. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna cha msula wala nini ni ukweli mtupu.
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    C.c.m. Chama cha mgogo na mnyamwezi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Wanyamwezi ni natural born watumwa. Waliuzwa utumwani na Mwarabu, wakatumikishwa utumwani. Nyumbani Wanyamwezi ni watumwa kwa wake zao, wao wanajiona wanajua kupenda na kujali.
    Kisiasa CCM inawatumikisha na haikuendelezi Tabora. Wanyamwezi amkeni kutoka kwenye utumwa wa fikra, ikataeni CCM
     
  6. s

    sanjo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwasaidie kuwapa somo wataelimika tu. Lawama hazitawafungua macho.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ongeza na wa moro na tanga
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2013
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mfanya biashara tajiri wa enzi hizo mzee tippu tip. Kudadadeeeki.
     
  9. m

    mnyamiwono JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2013
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!
     
  10. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmh inaweza kuwa kweli? Sikonge hebu rudi tena kwenye huu uzi tu-digest tena.Huyu bwana anaweza kuwa msula kweli lakini ni uongo?The Boss,Kaunga,Elli,Ablessed hebu njoni
     
  11. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,503
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    nilipowadharau ni pale mtu kama Rage eti naye anawaburuza !
     
  12. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,503
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    he! Kumbe ni kweli ? Au ndiyo maana wanapenda sana ugali , chakula cha wafungwa ?
     
  13. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,477
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    mizigo gani hiyo jamani?
     
  14. c

    casampeda JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2013
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 2,681
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Maswala ya ukabilaukabila noma sana,ndio maana Mwalimu alikataa baadhi ya Makabila yasichukuwe Uraisi,mojawapo WACHAGA,angalia MKAPA ni MMAKUA kabila ndogo sana,ndani ya MASASI (wachache),JK ni ------ ndani ya BAGAMOYO ni wachache,MWINYI ni mtu wa KISIJU nao wachache sana,MWALIMU ni MZANAKI pia kabila ndogo,kwa maana hiyo kama kuna watu wawili vichwa afadhali achukuliwe ambae kabila lake ni dogo,tofauti na KENYA hata akisimamishwa SHOGA kwenye URAISI au UBUNGE au USENETA atashinda tu ilimradi kabila lake ni kubwa.
     
  15. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2013
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hujanielewa mkuu
     
Loading...