Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo mpya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ERIC JOSEPH, Nov 9, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibuni mje mjipatia vitu mbali mbali km vile vitenge toka Nigera,kongo nk tumezingatia ubora zaidi.tupo tunduma mbeya.pia kalibu kwa ushauli.kwa ushauli zaidi +255715005450.+255767005491.au joseph.eric86@yahoo.co.uk
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ushauri wa...?....well...nakuja sasa hivi....kuna wax...?
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ushauri wa kuvaa vitenge na vitu mbalimbali.....lol
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kalibu sana pia aina zote za wax zipo kuanzia dalaja la kwanza mpaka la nne.
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ujue kila nguo na rangi yake pia na mtu mwenyewe alivyo au umbile la mtu husika
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmeshaanza kuwa na tabia za mafundi wa kushona nguo kushika shika wake zetu. Hala hala mti na jicho ha ha ha ha
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kalibu karibu,mugonile jomba
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mnapatikana Tunduma? Nakuja...
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    nyie wakina nani?al shabaab au?mia
     
  10. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu sisi ni wauzaji tu na sio mafundi hivyo tabiai
     
  11. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mugonile jomba ulimkafu twa masiku
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka bei kila dara ja na bei yake siyo nije hadi tunduma nishindwe bei inakuwa so
     
  13. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa Kiswahili hicho mjomba hupati mtu.Tengeneza lugha kwanza,Anzia na neno " karibu wala siyo kalibu"
     
  14. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu ndio mana hapo nimeweka mawasiliano karibu sana
     
Loading...