Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MZIGO KULETA KUTOKA GUANGZHOU (Naomba Msaada)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by saq, Oct 13, 2012.

  1. s

    saq JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa JF,

    Nahitaj. ushauri yenu, kama mtu anaytaka kuleta mzigo kadogo za vitu mbali mbali za kompyuta na electronics.
    Una safirishaje ?
    Kwa njia ipi kama sio kontena nzima hayfiki ?
     
  2. Nkandi

    Nkandi Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    zipo kampuni zinazoweza kukusaidia kuuleta kutoka hapo uliponunua mpaka kwako,hapa Tanzania,gharama unalipia hapa Tanzania,kama utapenda kupata maelezo ya kina tuma email: kkmarketing61@yahoo.com, tutakuunganisha na baadhi ya hizo kampuni.
     
  3. s

    saq JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante , tu wasiliane.
     
Loading...