Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzenjiberi ndani ya nyumba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mzenjiberi, Jun 1, 2012.

  1. M

    Mzenjiberi Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF nimeingia Mzenjiberi katika ukumbi wenu. Nimeona niingie kushiriki katika mijadala hasa ya siasa kwa sababu naona mambo mnayojadili yananigusa sana , zipo hoja za msingi lakini zipo PUMBA za kutosha pia. Nami sasa nimengia ulingoni. Mimi ni muumini wa JAMUHURI YA WATU WA ZANZIBAR, naomba hili niliweke wazi mapema sana.
    Nina ndoto ya kuiona Zanzibar Huru katika jumiuia ya Afrika Mashariki kama itakavyokua Tanganyika, Kenya ,Rwanda,
    Burundi n.k. Kama Sudan ya Kusini wameweza kujitenga kwa nini sisi tushindwe?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    ehh!! subiri kidogo uungane na wenzio.
    karibu sana.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unadhani kujitenga ni sifa mkuu??
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Vipi mkuu mara baada ya kuvunja muungano utakuwa kundi gani kati ya haya? Mzanzibara au mzanzibari?? au wewe utakuwa mpemba?
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zanzibar siyo nchi....ni kama wilaya ya Bagamoyo tu. by waziri mkuu Pinda.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unafata nini kwa Wabara? Rudi kwenu Mzalendo.net
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya nena waliyokutuma kuja kuyasema bara! waeza nitumia urojo mie? nimeumiss!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Msimtishe mgeni. Karibu sana Mkuu, tuko pamoja.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu mgeni
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini.
     
  12. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kjana inaelekea huupendi muungano!! umekutenda nini?? but karibu jamvini
     
Loading...