Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee ****

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Aug 12, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chini na juu tano barabara kujenga nimeamua magumu yamakuwa mambo kuona ya baada **** mzee. chini na juu barabara nitajenga umepaa uchumi unasema matongotongo kutoa ya kabla asubuhi unaamka mtu sio Master Plan na iwe inabidi hii nchi. mazuri sio kukurupuka ya maamuzi kitendawili ni bado miundombinu inayoendelea nchi kwa.

    Hii nchi kuongoza watusadie hili nchi wa thinktank tusiwauwe inabidi.

    Kwa leo ni hayo tuu WanaJF
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    !!!
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimependa huo ubunifu
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nini tena mkuu
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee **** kweli kweli huyu jamaa. Tukishindanisha majuha yeye ni namba one
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I like it. Mambo ya Bwana Msa wa riwaya ya 'Kisiwa cha Giningi' na kakitabu kake ka 'Kinyume cha Mambo'!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pabaya anatupeleka **** mzee huyu
     
Loading...