Mzee Yusuf na wakeze

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Jan 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijaona natumia simu sasa???
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya mwaya..ukipata nafasi tafuta kwenye u tube,utamuona anvyojidai na wake zake mwenyewe anasema hajaoa mwanamke wa ovyo ovyo hata mmoja,vyote visu!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,753
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    mimi sitaki hata kumsikia. huyu ndiyo aliye sababisha jerry tegete ashuke kiwango. kila show yake tegete anaingia bule. na anamnunulia pombe hadi anazimika.sasa alivyokuwa mjumbe wa yanga ndo mwisho kabisaa!. watu wapo kambini yeye anamtorosha. mwambie amuache mtoto wetu acheze mpira. Mia
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ya tegete nilikua siijui kumbe ndio yeye kamuharibu yule kijana wetu,basi hatufai huyu kaka!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani chuki mchukieni lakin haki yake mpeni,huyo Tegeta mpaka anaharibiwa ni mtoto?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ina maana huyu ni kama yule kocha Magram alowaharibu kina J
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    haswa..!!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    sasa mbona na yeye ni walewale!
     
  10. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 1,980
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    kumbe ndio maana anko mpira siku hizi anacheza mdomoni!!...duh..nitamwambia apunguze
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,934
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Alimuharibu na nini? mnajua maana ya kumharibu? tena eti mnasema ameharibiwa na mwanaume mwenzake....mhhhh
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,106
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kamharibuje?? em wekeni wazi hili swala....kamharibu vipi...??? tafazal sana tudumishe hii slogan yetu ya JF "were we dare to talk openly"
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    umenikumbusha enzi za utotoni tukiwa shule ya msingi, yule kijana umri wa rika letu alikuwa anatega kwenda shule, kwavile bibi yake alikuwa akiniona nae wakati mwengine, basi akanituhumu kuwa mimi ndo nasababisha asiende shule, wakati mimi shule nilikuwa never miss
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wake wengi au waume wengi kwa mme/mke mmoja ni moja ya kazi za shetani
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anajisifia ana wake wazuri sana
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Jamaa ana visu vikali bwana!

    Ila tuseme ukweli, Mzee yusuph ameleta revolution kwenye muziki wa taarabu.
     
  17. S

    SUWI JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizi sio za kuendekeza hayo mambo... wawe wazuri au wabaya..
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,753
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    ulisha muona wakati wa mazoezi? wenzake wanazunguka uwanja mala 8. yeye atazunguka 2 mala ya 3 atavua viatu na kubakia na socks mala ya nne atajifanya amekanyaga mwiba na kulala chini. mala asije mazoezi eti anaumwa ikifika usiku unamkuta travertine kaunga mduara kwenye show ya yusuph. wewe unaona poa?. Mia
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ongezea:
    Ni kiashiri acha umaskini kwa nchi maskini kama Tanzania!
    N.B: Msigeuze maneno hapa.
     
  20. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno ya marehemu Marijani...anasema ..ukewenza kwenu nyinyi ni fahar,lakini kwetu sisi matatizo...ukitazama clip kwa makini utamuona huyu mke wa mwanzo katika clip MZEE YUSUPH anapoanza kumzungumzia mke wake wa pili anakosa amani kiasi fulani.
     
  21. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #21
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    job true true ...wameoga bila sabuni wametoka na taka shingoni...x2 mzee yusuph
     
  22. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,934
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Mia acha kunichekesha bwana, hadi nimekugongea LIKE......unajua inawezekana mie sijawaelewa bado mnachomaanisha, sasa kwanini alikuwa anachoka haraka??na huko kumharibu ni kupi hasa, hebu tuwekane wazi bwana mia
     
  23. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alikua anamuunganishia mijimama ya kwenye taarab!
     
  24. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #24
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inategemeana na imani yako,usi generalize mambo!
     
  25. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha uongo wewe mwanamke mzuri anaraha yake bwana,nazungumzia uzuri wa sura,hasa unapotoka nae ni fahari yako mwanaume,haya ni maua jamani so lazima uchume ua lililo bora!
     
  26. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #26
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,064
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yah! ni kweli mimi pia nimekigundua iko kitu!
     
  27. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #27
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,753
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    anafanya asikae kambini, halafu haya mambo ya kuchomana hairuhusiwi unapokuwa kambini. inafanya mtu achoke halaka. kesho ntakuwekea picha za jerry uone. Mia
     
  28. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #28
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,934
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Powa MIA, me nasubiri tu hzo pics bana, kumbe alimpotosha kiungo jaman!!kila akifika mazoezini miguu mdebwedo, nguvu hamna hahahahahaha
     
  29. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #29
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine ni makali ya mkasi, yakata mbele na nyuma.
     
  30. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #30
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Usituletee porojo zako za kule kwenye vigenge vyenu vya wavuta bangi. Mpuuuzi ww.
     

Share This Page