Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Yusuf na wakeze

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Jan 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Sijaona natumia simu sasa???
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Bahati mbaya mwaya..ukipata nafasi tafuta kwenye u tube,utamuona anvyojidai na wake zake mwenyewe anasema hajaoa mwanamke wa ovyo ovyo hata mmoja,vyote visu!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 83
    mimi sitaki hata kumsikia. huyu ndiyo aliye sababisha jerry tegete ashuke kiwango. kila show yake tegete anaingia bule. na anamnunulia pombe hadi anazimika.sasa alivyokuwa mjumbe wa yanga ndo mwisho kabisaa!. watu wapo kambini yeye anamtorosha. mwambie amuache mtoto wetu acheze mpira. Mia
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Hii ya tegete nilikua siijui kumbe ndio yeye kamuharibu yule kijana wetu,basi hatufai huyu kaka!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani chuki mchukieni lakin haki yake mpeni,huyo Tegeta mpaka anaharibiwa ni mtoto?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    ina maana huyu ni kama yule kocha Magram alowaharibu kina J
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,995
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 63
    haswa..!!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    sasa mbona na yeye ni walewale!
     
  10. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,061
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    kumbe ndio maana anko mpira siku hizi anacheza mdomoni!!...duh..nitamwambia apunguze
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,990
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Alimuharibu na nini? mnajua maana ya kumharibu? tena eti mnasema ameharibiwa na mwanaume mwenzake....mhhhh
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,121
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Kamharibuje?? em wekeni wazi hili swala....kamharibu vipi...??? tafazal sana tudumishe hii slogan yetu ya JF "were we dare to talk openly"
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,407
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    umenikumbusha enzi za utotoni tukiwa shule ya msingi, yule kijana umri wa rika letu alikuwa anatega kwenda shule, kwavile bibi yake alikuwa akiniona nae wakati mwengine, basi akanituhumu kuwa mimi ndo nasababisha asiende shule, wakati mimi shule nilikuwa never miss
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wake wengi au waume wengi kwa mme/mke mmoja ni moja ya kazi za shetani
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Anajisifia ana wake wazuri sana
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Jamaa ana visu vikali bwana!

    Ila tuseme ukweli, Mzee yusuph ameleta revolution kwenye muziki wa taarabu.
     
  17. S

    SUWI JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizi sio za kuendekeza hayo mambo... wawe wazuri au wabaya..
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 83
    ulisha muona wakati wa mazoezi? wenzake wanazunguka uwanja mala 8. yeye atazunguka 2 mala ya 3 atavua viatu na kubakia na socks mala ya nne atajifanya amekanyaga mwiba na kulala chini. mala asije mazoezi eti anaumwa ikifika usiku unamkuta travertine kaunga mduara kwenye show ya yusuph. wewe unaona poa?. Mia
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ongezea:
    Ni kiashiri acha umaskini kwa nchi maskini kama Tanzania!
    N.B: Msigeuze maneno hapa.
     
  20. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Maneno ya marehemu Marijani...anasema ..ukewenza kwenu nyinyi ni fahar,lakini kwetu sisi matatizo...ukitazama clip kwa makini utamuona huyu mke wa mwanzo katika clip MZEE YUSUPH anapoanza kumzungumzia mke wake wa pili anakosa amani kiasi fulani.
     
Loading...
Similar Threads - Mzee Yusuf wakeze Forum Date
Mzee Yusuf Celebrities Forum Mar 23, 2016
Mzee Yusuf kwani vepeee? Celebrities Forum Jan 5, 2016

Share This Page