Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Yusuf aibiwa viatu kwenye kituo cha radio.

Discussion in 'Entertainment' started by Julieth Ms, Dec 5, 2011.

  1. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Akitumbuiza mjini Iringa ukumbi wa Highland

    [​IMG]

    Hapa akiwa amekosa raha kabisa baada ya wahuni wa Iringa kumuibia viatu na kumwachia sox.

    [​IMG]

    Hivi viatu alivyo azimwa kwa muda ajisitiri.

    Muimba taarabu mashuhuri nchini Tanzania na Mkurugenzi Mtendaji wa Kundi la Jahazi Modern Taarab, Mzee Yusuph aibiwa viatu vyake wakati akiwa katika mahojiano na kituo kimoja cha Radio mkoani Iringa kabla ya kuingia ukumbini kutoa burudani kwa wakazi wa Manispaa ya Iringa.

    Source: Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kwani ukiingia studio unavua viatu?
     
Loading...