Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wetu aboud jumbe tunaomba utuwekee kitabu cha matatizo ya muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Jul 5, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni muda mrefu sasa mzee wetu umenyamaza kimya hatukusikii wala serikali ya chama chako haisemi chochote na wamesahau mchango wako kwa kulitumikia taifa hili. Naomba nichukue fursa hii kukuomba utuwekee kile kitabu chako tukisome kwani uliainisha matatizo makubwa yaliyopo kwenye Muungano kitu ambacho mpaka leo hakijapata tiba.

    Pia jitokeze kutoa mchango wako ambao utatusaidia sisi vijana kujua ni aina gani ya Muungano tunaotakiwa kuwa nao na ni kwanini Muungano huu unakuwa ni fumbo la imani.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yafahamu haya kwanza:-
    1. Aboud Jumbe hawezi kuona kutokana na na maradhi uoni wake.
    2. Ni mtu wa kukaa ndani kwenye kadamnasi hajitokezi hata msikitini haendi.
    3. Watoto wake ndiyo hivyo tena, kwamba wanatembelea JF, mmh!! Sijui labda yule mmasai akiambiwa atamwambia mzee.
    4. Akiambiwa sidhani kama utapata matokeo chanya. Nina mashaka mno na uwezo wake wa kukumbuka. Usijeshangaa namna atakavyokuchanyia habari.

    Wasalimie ukienda, enhee!!
     
  3. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nusu ya marais wastaafu wa Zanzibar walio hai wana matatizo ya macho, hawaoni.
     
  4. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ok nakubaliana nanyi,kama kuna mwana JF ana nakala za kitabu hicho atuwekee kwani kilieleza uhalisia na ubaya wa Muungano huo wa watu wawili kitu kilichopelekea kulazimisha kuachia ngazi enzi zile za zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa CCM
     
  5. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikisoma chote hasa cha Kiswahili.

    Lakini kama unafuatilia matatizo yote ya muungano hata humu JF basi ni sawa na kuwa umesoma kitabu kile, utakosa tu picha ambazo zimo ukurasa wa 20 na 78.

    Lakini kama ni copy ya Mkataba wa Muungano yaani Arcticles of Union ambao uko page 156 hadi 158 nao nilishauweka humu JF THE PLACE WE DARE TALK OPENLY {Bonyeza thread hii}.

    Actually niliu-copy toka humu kitabuni.
     
  6. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ok,nimekuelewa tunaomba kama kuna mtu anacho kitabu kizima atuwekee
     
  7. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,939
    Likes Received: 2,598
    Trophy Points: 280
    Inna lilah waina ilaih rajiuun

    Vipi ulipata mrejesho?
     
Loading...