Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Warioba kuongoza tume ya katiba!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kurunzi, Feb 29, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa tarifa nilizozipata leo Mzee warioba huenda akateuliwa na Rais Kuwa mwenyekiti wa tume ya kusimamia maoni ya katiba, tume hiyo itatauliwa siku chache zijazo.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Warioba ni mtu wa double standard tunamtaka Prof Shivji!
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Prof. SHIV NDO AMBAE ANGETENGENEZA CHA MAANA JAMANI WEE BABA RIZ CKIA!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Tunataka mtu moto au baridi na sio vuguvugu!
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila siku najiuliza hivi tz hakuna wanaharakati wasomi wa kuchukua haya majukumu, kuliko kila siku kuyafikilia mazee haya?
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Vijana wapo tatizo ni wanafiki mkuu! Wazee kama Prof Shivji na uhindi wake anasema chochote bila hata chembe la uoga!
     
  7. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bab mwanaasha duh!Lets see
     
  8. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Warioba simuoni kama mzaledo wa kweli

    Katika bodi ya TTCL amesima kwa niaba ya airtel na amekuwa kikwazo kikubwa kwa TTCL kutaka kuwekeza ktk GSM au kuunga mkono wazo la kutafuta mkopo kuboresha TTCL kisa eti inapingana na maslahi ya anaowakilisha(Airtel) . Anataka TTCL ife na isitoe upinzani kwa anaowawakilisha, aitel( zamani celtel) imjengwa jUu ya mgongo wa TTCL kama mali ya TTCL baadaye TTCL kupokwa mali yake bila malipo yoyote kwa kupitia nguvu za kifisadi za Omary issah , Salim H. Salim wakishirikiana na Warioba . Kwa ujumla ni moja kati ya wahujumu wakubwa wa TTCL mali ya watanzania
     
  9. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Shivji si mzawa mwenye asili ya hapa. Hatuwezi kuandikwa katiba na mtu anaitwa "Shivji."
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mama weee!!! na huyu ndio anapewa kusimamia katiba tena? ......tumekwisha
     
  11. C

    Conso's son New Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kupewa wala kuchaguliwa, mbona anaweza akalishwa sumu tu.
     
  12. K

    KAMBAKO Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    "mazee haya!!!???" au "wazee hawa"
     
  13. S

    Small Master Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof Warioba ni mwajiriwa wa Rais hivyo lazima atekeleze maagizo ya mwajiri wake, kuna maoni ya kweli hapo? hana tofauti na mwenyekiti wa tume ya uchaguzi au msajili wa vyama. nasafi hizi zilitakiwa kufanyiwa usairi mtu anaingia kwa competence sio veting
     
  14. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    waingereza wazawa?
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Prof Shivji anafaa sana kwenye position hiyo: nina wasi wasi sana na impartiality ya Warioba kutokana na background yake.
     
  16. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TUME YA MABADILIKO YA
    KATIBA
    (Sheriaya Mabadiliko ya
    Katiba, Sura 83,
    Toleola 2012, Vifungu 5, 6
    na 7) ___________________________
    ___
    UONGOZI WA JUU
    1.Mhe. Jaji Joseph Sinde
    WARIOBA- Mwenyekiti
    2.Mhe. Jaji Mkuu Mstaafu, Augustino RAMADHANI -
    Makamu Mwenyekiti
    WAJUMBE KUTOKA
    TANZANIA - BARA
    1.Prof. Mwesiga L. BAREGU
    2.Nd. Riziki Shahari MNGWALI
    3.Dr. Edmund Adrian
    Sengodo MVUNGI
    4.Nd. Richard Shadrack
    LYIMO
    5.Nd. John J. NKOLO 6.Alhaj Said EL- MAAMRY
    7.Nd. Jesca Sydney MKUCHU
    8.Prof. Palamagamba J.
    KABUDI
    9.Nd. Humphrey POLEPOLE
    10.Nd. Yahya MSULWA 11.Nd. Esther P. MKWIZU
    12.Nd. Maria Malingumu
    KASHONDA
    13. Mhe. Al-Shaymaa J.
    KWEGYIR (Mb)
    14.Nd. Mwantumu Jasmine MALALE
    15.Nd. Joseph BUTIKU
    WAJUMBE KUTOKA
    TANZANIA- ZANZIBAR
    1.Dkt. Salim Ahmed SALIM
    2.Nd. Fatma Said ALI 3.Nd. Omar Sheha MUSSA
    4.Mhe. Raya Suleiman
    HAMAD
    5.Nd. Awadh Ali SAID
    6.Nd. Ussi Khamis HAJI
    7.Nd. Salma MAOULIDI 8.Nd. Nassor Khamis
    MOHAMMED
    9.Nd. Simai Mohamed SAID
    10.Nd. Muhammed Yussuf
    MSHAMBA
    11.Nd. Kibibi Mwinyi HASSAN
    12.Nd. Suleiman Omar ALI
    13.Nd. Salama Kombo
    AHMED
    14.Nd. Abubakar
    Mohammed ALI 15.Nd. Ally Abdullah Ally
    SALEH
    UONGOZI WA SEKRETARIETI
    1.Nd. Assaa Ahmad
    RASHID- Katibu
    2.Nd. Casmir Sumba KYUKI- Naibu Katibu
    CHANZO-Neville C. Meena,
    (mabadiliko)
     
  17. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naanza kuiona nia njema ya Mhe. Rais Kikwete. Hongera sana. HII itakufanya ukumbukwe na vizazi vijavyo.
     
  18. T

    Thomas j. Lima Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jopo hili nami nakubaliana nawe Mh. Rais Kikwete umeandikwa histolia mpya. Hongera sana. Kabudi,walioba,balegu.mvungi
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    namkubali kwa kila kitu isipokuwa tu uwakilishi wa bara na zanzibar kwanin uwe sawa? Hapa ilitakiwa ratio isiwe 50% kwa sababu bara kuna wananchi wengi kuliko zenji.
     
  20. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tunapoongelea uwakilishi ulio sawa bara na visiwani, naomba na visiwani tuongelea uwakilishi ulio sawa kati ya wakristo na waislamu maana kote nchi zetu si za dini fulani!!!! Vinginevyo hapa kuna shida kwa upande wa muungano
     
Loading...