Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzee wa walaka wa wakatoliki yuko wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 6, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakuu Sijamsikia Yule mzee wa walaka wa wakatoliki Kingunge ngombale Mwiru. Baada ya kuwepo kwenye kampeni za kule kusini sijamsikia tena kulikoni? au maji ya shingo?
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Aliyoyaona bungeni wakati EL anasulubiwa hana hamu tena! Kwani kampeni hizi inaweza kuwa zamu yake! Pili Urais ni suala la kifamilia!
     
Loading...