Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa usingizi popote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by N series, Apr 23, 2012.

  1. N

    N series Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa naona ana bofya tu usingizi pale mbele ya maige, kaonyeshwa wakati huu anaongea Mh. Lembeli,
    duh, kweli jamaa analala, au anakeshaga wapi??????
    labda ni attendant mzuri wa club 84 au Maisha pale Dom
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimemuona kwa pembeni pale teh! Wasira ni hatari kwa kuchapa usingizi!
     
  3. N

    N series Senior Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini huyu jamaa inabidi taita limtunze vizuri manake kama yakitokea mashindano ya kuchapa usingizi jamaa bila shaka atarudi na Trophy
     
  4. N

    N series Senior Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taita-taifa
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TAITA OR TAIFA? Kama ni Taita basi Jeykey kapata jembe! Jamaa ni kiboko cha usingizi!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapana wakuu sura yake imekaa kama mtu anayelala tu.
     
  7. Z

    ZANDRANY Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Deposit at the site of belly is very rich,let him enjoy hizo natural heritage
     
Loading...