Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ivilikinge, Feb 18, 2010.

  1. I

    Ivilikinge Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naangalia kipindi cha huyu bwana sasa yeye mahubiri yake mengi stori nyingi, kuhimiza watu kutoa sadaka na kuponda wahubiri wenzake kama kakobe na mama lwakatare mpaka anamwita mama wa misukule fake sasa naomba historia ya huyu bwana kwa mtu anaeijua vizuri
     
  2. d

    debora Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana na hizo wewe? anayehukumu ni mungu
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hakuna kuacha matapeli wanaotumia dini lazima CV zao zijulikane,mbona akina Pengo,Malasusa,Mokiwa CV zao ziko njenje pia tunataka cv ya mama dk mhe mchungaji,mfanyabiashara Lwakatale
     
  4. g

    gudlack Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wanajuana wenyewe
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe unayemhisi Mzee wa Upako kuwa ni tapeli anayetumia dini si ndio ujihangaishe kutafuta CV yake?Au watafute waumini wenzio wenye imani kama hiyo (kuwa wahubiri hao ni matapeli) muanze msako huo wa CV.

    Vinginevyo wanaendelea kuwa wahubiri wa neno la Mungu unless kundi lenu proves otherwise.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    'Watumishi wa Mungu' hawanaga CV..he he.. Akili kichwani.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani mtu asiwe screened kwa sababu Mungu ndo anayehukumu?? Basi tufunge college ya Mahakama kule 'Ushoto' na tufunge mahakama zote na tuache kila kitu Mungu atoe hukumu ati
     
  8. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huna hijiua hukumu ya mungu wewe usiichezeee kama huijua ya kaizari muachie kaizari kaka. Hizi si imani za kujidai eti
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Mstari wa kutofautisha ya kaizari na Mungu ni mgumu kwelikweli kuuchora. Any help.?
     
Loading...