Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako, Lusekelo ndani Arusha leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mareche, Mar 18, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mchungaji lusekelo leo alikuwepo kwenye uwanja wa stedium akihubiri na kutoa upako na kusema babu wa loliondo anatibu kwa kikombe yeye anatibu kwa maombi nawakilisha
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Sadaka imeelekea Loliondo basi laana za kila aina kwa Babu.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Join Date : 18th March 2011
    Posts : 9
    Thanks 1Thanked 2 Times in 2 PostRep Power : 0
    Bado unakamba mguuni! Kaza buti!
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poa ndalo nitajitahidi kuzifungua kaka
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawata muweza babu umesikia huyo dogo wa rombo nayekaibuka na dawa
     
Loading...