Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MZEE WA UPAKO: daktari anayegoma ni sawa na muuaji wa albino

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tonnyalmeida, Feb 6, 2012.

  1. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mchungaji anafikiria vizuri weli?
     
  2. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apelekwe Haspitali ya vi..haa MILEMBE.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Huyu anatofauti na mzee matonya ??
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchungaji uko sahihi. Hawa Madaktari ni wauaji zaidi wauaji wa Albino kwani uongo? Nawashangaa sana wanaunga mkono Madaktari hao kugoma.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hili yupo sahihi 100%.
     
  6. vimon

    vimon Senior Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ****** huyu
     
  7. vimon

    vimon Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    anabakwa na mashetani
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Watu wanasema pafu moja la bangi linakaa kichwani mwa mtumiaji kwa miaka saba. Hivi miaka saba ishapita toka jamaa ajiite mchungaji? Na alikwisha kuvuta pafu ngapi maana alikuwa mstari wa mbele kwa wale wapulizaji?
    .
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    kwa vile watumishi wengine wana mishahara midogo ndo wasidai haki zao,wengine kama waoga shauri zao,huyu mkusanya sadaka ana muafaka na magamba siku hizi
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Your government is busy doing this!!!!
    [​IMG]
    Let the doctors do the same to aLL OF US SO THAT WE CAN GET OUR *SSES UP AND SAY NO TO ALL THE SHIT THIS GOVERNMENT IS PUTTING INTO US!!!
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    hana tofauti na kibonde mzembe wa mwisho kabisa.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu naye aulizwe vizuri atueleze alipopata nguvu ya uponyaji na nini anawafanyia waumini wake!

    Kuna watu wanatumia masaburi kufikiria kiasi cha kujitafutia matatizo...Wanawezaje kuanza kuwarushia mawe wenye nyumba za vioo wakati wao wanaishi kwenye nyumba za zilizotengenezwa kwa mifuko ya rambo?

    Babu DC!!
     
  13. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jambo sio la kishabiki na inaweza kuwa ni mtazamo tu.. hoja yangu hapa ilikuwa ni kutaka kulimganisha anayofanya yeye yanalinganishwa na nani? hivi kumshawishi mtu ambaye ni masikini kutoa sadaka na wewe kuneemeka sio uuaji ni nini na kama ndo hvo anatofautiana nini na hao madaktari anaowashutumu?
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Makanisa mengi siku hizi yanahubiri utoaji wa sadaka wengine wakienda mbali zaidi kwa kuhimiza wahumi watoe sadaka za noti na si koini(wakilenga minimum sadaka itakuwa 500/=) lakini wanashindwa kuangalia hali ya uchumi wa jamii husika kupanda na kushuka kwa uchumi wao hawaelewi kuwa utawala wa kidunia unahusika vipi, hivo lusekelo kusema hivo simshangai kabisa hawezi kuunganisha matukio na kugusa chanzo cha ugonjwa badala yake anataka kutibu dalili. Hawa ndo wanaokemea magonjwa ya minyoo badala ya kufundisha elimu ya afya. Jamani swala la kiroho lishugulikiwe kiroho na la kimwili litatuliwe kimwili. Hili la madaktari ni la kimwili halitatuki kwa upako
     
  15. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me idea yangu ilikuwa ni hii. unapotaka kudai haki nenda ukiwa na mikono safi.. haijalishi madaktari wanakosea au laa lakini kwa uchafu alonao mzee wa upako hana nguvu za kuwanyoshea vidole madaktari .. ni mtazamo tuu.
     
  16. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si uvae koti ukatibu wagonjwa na wewe? Madaktari ndio unaona wauwaji lakni serikali yako ya Magamba huoni kuwa ni wauwaji.
     
  17. C

    Claxane Senior Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waumini wanakufa njaa kukuletea hela uendeshe hammer. Wewe ndiye muuaji kamili nabii...,go
     
  18. b

    balzac Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    naona mzee una badilika kama kinyonga. post zako nyingine una msimamo kama huu,lakini hapa unamponda mwenzako.
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    keshakulisha kirusi cha kukupumbaza huyu mchungaji wako wa kichina..... yeye mbona anatembelea RANGE ROVER SPORTS ,,,, wakati ana waumini mafukara kibao..
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee wa upako mwenyewe ni mwizi
     
Loading...