Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako aua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mponjoli, Jan 22, 2010.

  1. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari zilizonifikia hivi punde ni kwamba Muhubiri Anthony Lusekelo(almaarufu kama MZEE WA UPAKO) amesababisha ajali na kumgonga mwendesha pikipiki mpaka kupelekea kifo chake.

    Ajali hiyo imetokea ubungo kibangu.

    Habari zaidi baadae
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...eeh!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    oooh nawapa pole ndugu wa marehemu, naamini ni tukio la bahati mbaya ukizingatia Lusekelo ni mtumishi wa MUNGU.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pole mzee wa Upako na ndugu wa marehemu. Unajua ajali barabarani haina kinga na mtu yeyote anaweza kusababisha ajali. Na hawa waendesha pikipiki ni hatari sana, yaani hawafuati sheria kabisa, wanapenya hovyo hovyo kama panya. Huwa wananikera mno, sitaki hata wanisogelee kabisa. Na siku hizi waendesha baiskeli, wanataka kabisa kupita barabarani wakati wanatakiwa wapite kwa wenda kwa miguu. Sheria za trafic Tanzania hazifuatwi hasa na hawa wenzetu wa Pikipiki.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu nae juzi juzi hapa alipata ajali leo tena kwa nn anaendesha mwenyewe? Hivi hana dereva?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu ni ile ile ajali,mwendesha tukutuku amekata uzi!...
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si alikimbia huyu baada ya ajali
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii vipi tena juzi na leo tena, hebu confirm hii taaraifa
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Itabidi wamweke ndani huyu Mzee wa Upako
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wamweke tu ndani, upako upako kitu gani!!
     
  11. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ajali ni ile ile,ila huyu wa pikipiki hakufa pale pale.
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Hili swala la ajali haina kinga nafikiri limepitwa na wakati!!!
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kabsaa! Ungeona hao waendesha tukutuku wanvyoendesha acha tu!! kisa wanawai mahesabu hawajali kabsaa sheria wana overtake popote pale!! Ukiwa unaendesha gari ndo utajua karaha ya tukutuku!!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ooh jamani hiyo ni traffic issue wataangalia kama ana hatia na hatua za kisheria zitachukuliwa
    hakuna anyemuombe mwenzio mabaya
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikimbia baada ya ajali je amepatikana? Kama amepatikana sheria ifuate mkondo wake pamoja na upako wake
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ilikuwaje na UPAKO wake asiweze kuavoid ile ajali?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaizer !
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ajali haona cha upako wala uvuvio

    AJALI NI AJALI!....
     
  19. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mzee wa upako amegonga sana vichwa vya habari hivi karibuni. Au ndiyo yale yale ya ngoma ivumayo sana...............!
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ajali zinaepukika kama ukiwa makini na ukiweka safety first
     
Loading...