Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako atoa mpya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 30, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MCHUNGAJI wa Kanisa la Maombezi (GRC), Anthony Lusekelo, maarufu kwa jina la Mzee wa Upako, amesema anaunga mkono viongozi wa dini kuwa matajiri. Amesema kuwa, hapingi viongozi wa dini kuwa na utajiri uliopindukia, kwa kuwa utajiri kwa wanadamu ndio mpango wa Mwenyezi Mungu.


    Mzee wa Upako aliyasema hayo jana, Dar es Salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari.

    “Kiongozi wa dini kuwa tajiri siyo dhambi, bali hoja iliyopo ni kuhusu njia zilizotumika kupata utajiri huo.

    “Mwenyezi Mungu hakuwaleta binadamu duniani waje kuwa masikini, kiongozi wa dini kuwa tajiri hakuna ubaya, suala hapa mali hizo amezipataje?.

    “Hiyo ndiyo hoja kwangu, lakini utajiri unashida gani?, mimi nina gari sita zote kali na pia nina mpango wa kununua ndege kama ilivyo Marekani, ambako kuna mchungaji anamiliki ndege tatu na ni kiongozi wa dini anayeheshimika.

    “Yupo mwingine wa huko huko Marekani, aliwahi kuja pale Kenya na ndege nane, ndege moja ikiwa imebeba maji tu, haya ndiyo maisha ambayo Mungu anataka tuishi,” alisema Mzee wa Upako.
     
Loading...