Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Upako atoa amri mvua kunyesha nchini na imenyesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Feb 14, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Juzi nilikuwa guest fulani naangalia tv....nikavutiwa na mzee wa upako Antony Lusekelo akifanya mahojiano na chanel 10...alisema aliamuru katika mikoa baadhi akaitaja Singida,Dar nk mvua inyeshe tarehe 9....

    ...akasema sasa hivi Dar mawingu yameshaanza kutanda....na kweli nasikia Dar mvua imenyesha juzi 10/feb 2011...pia alisema kwa anaebisha ajitokeze kama yeye kwenye TV na ataamuru ukame utokee...kasema ana uwezo huo...

    Mzee wa Upako ni asset kubwa kwa Watanzania....tumtumieni wakuu...
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Amen, I wish awaamuru mafisadi waangue paaaah chini!!!!!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuamuru zinyeshe mwezi Januari? Hata sisi wakulima wa mahindi (mikoa ya mwambao na kati) tunajua mwezi wa pili mvua za kupandia zinanyesha.
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbinguni mbali sana.....................
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli,siku anaitabiria mvua kunyesha nilisikia kwa masikio yangu,and after one week na kweli mvua imeanza.
    kama ni kipindi cha masika si ingeanza kunyesha january,mbona haikutokea na serikali ikatangaza mvua ikigoma kushuka umeme utazidi kua tatizo. kwa hilo BIG UP LUSEKELO.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani kwa watu wa HALI YA HEWA kwa siku za karibuni walitabiri nini nchini? Isije kuwa kuna muingiliano na watu kuwahi kwenye luninga na ....
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    no comment...........:A S thumbs_down:
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amesomea mambo ya hali ya hewa na nyakati
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alete umeme!
     
  10. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Jamaa muongo kabisa hkuna lolote ....aliaangalia weather forecast kwenye internet....maana hata CNN walitabiri juzi mvua kunyesha juzi na jana katika pwani ya afrika mashariki.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa Lusekelo si mtu wa kumchezea hata kidogo, ana kipawa kikubwa alichobarikiwa na Mungu wake. Binafsi yangu mimi namkubali sana.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama kweli anatumia nguvu za Mungu namwombea kila la heri. Ila siku hizi baadhi wahubuir ni wafanyabiashara na wanatumia TV kutangaza biashara zao. Kwa suala kama la mvua, ni rahisi mtu kucheza na utabiri wa hali ya hewa, na kuangalia msimu...
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu si vizuri kuwasemea vibaya watu wa Mungu...
     
  14. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uongo mtupu!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inabidi na mimi unikubali! Nina nguvu sawa na Huyo. Nimeamuru jua liwake leo
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    tapeli tu. Kama anajiamini ya nn kufanya matangazo kwenye matelevision.
     
  18. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    well said Rev.Masanilo, I love reading your articles/posts
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ubishi wa simba na yanga umeanza sasa!!
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Things of the spirit ni ngumu kuelewa except by the Holy Spirit!
     
Loading...