Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako atangaza uponyaji wa magonjwa sugu kwa kikombe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Mar 28, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mwinjilisti maarufu Anthony Lusekelo a.k.a Mzee wa Upako ametangaza kuanza kutoa kikombe kama Mnyakyusa mwenzie Ambilikile Mwasapile afanyavyo kule Loliondo.
    Tiba yake hiyo itaanza rasmi kutolewa kanisani kwake siku ya Jumapili, wote mnakaribishwa na kikombe ni bure, huna haja ya kubeba pesa yoyote
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ila sadaka tutatoa tena kwa mafungu, haya wale wenye elfu kumi kumi kikapu kileee, elfu tano tano hapa, wenye elfu moja na mia tano tano kikapu kile na wale wenye chenji chenji kikapu kile pale pembeni. Haaaaleluyaaaaaa!
     
  3. L

    Leliro Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Where is the source?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upako, kikombe, ushirikina!
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makanisa mengi njaa inawasumbua.
     
  6. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is terrible! Where are we going? Kikombe! Kikombe! Kikombe! kila sehemu. Tuwe chonjo watanzania. Turudi kwenye neno la Mungu maana ndio kweli na ndilo litatuweka huru.
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa... nazjaz hii habari umeipata wapi????:lol::lol:
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tehtehtehteh! baada ya kuona wateja wote wanakwenda kwa babu sasa anaamua kwenda na stail ya babu!!
     
  9. M

    Mzalendoo Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not sure,tupe source ndg,tusije tukajimwaga huku for gossips.
     
  10. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwisho, this KIKOMBE ideology will make us the laughing stock of Africa! :lol:
     
Loading...