Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Upako anatumika kisiasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Feb 8, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia kupitia channel ten mkutano wa Bw. Antony Lusekelo a.k.a Mzee wa Upako akiongea na waandishi wa habari juu ya mgomo wa madaktari, jamaa anaonekana kuitetea sana serikali na kuita Madaktari ni wauaji na kila aina ya majina machafu.,anapinga uanaharakati akidai ni uchanga wa fikra eti nchi haiwezi kuendeshwa na kelele za wanaharakati.,anasema kwamba madai ya Madaktari hayana tofauti na madai ya nyongeza ya posho za wabunge.,eti mbona wananchi hawapazi sauti zao kutaka madaktari wasiongezwe mishahara lakini wanagomea posho za wabunge.,akamalizia kwa kusema anaomba Mungu asiugue maana hataki kutibiwa na "wauaji" ambao hawana tofauti na wauaji wa Albino.

    Mimi nadhani huyu jamaa aidha anatafuta cheap popularity au anatumiwa na Magamba au anajipendekeza kwa watawala...Ni mtazamo yangu tu.
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimemsikia mkuu,naptita tuu,si unajua ni mtu wa mungu?""
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu wa Mungu pale.,ni magumashi mwanzo mwisho
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata Mi nimehisi hili ktk mazungumzo yake na waandishi wa habari!
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kenge ni kenge tu, hawezi kuwa Mamba!
    Upako na Siasa wapi na wapi??
    naona sadaka zimepungua!
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Yeye si anao upako ningemuona ana akili na mzalendo kwa taifa kama angezunguka kwenye mahospitaki na kuwaombea hao wagonjwa, ili kuokoa gharama za madawa na mishahara ya madokta znazoikabili za taifa. Failure to do so yeye ni TAPELI tu..
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah umenifurahsha na post yako maan ni ukweli tu mwana umeumwaga..mambo ya mobile tu ila unastahili like..
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    pa1 mkuu hawa wenye upako/mitume/manabii wa zama hz ni wanafiki sana.
     
  9. U

    UhuruK New Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimemuona, kusema ukweli he has a point, ila ana over do!. Na kadri anavyo over do, ndio anavyozidi kujionyesha how empty his upstairs is!.

    Nimemkubali aliovyo na ma comfi na guts!.
     
  11. B

    BILLY2TRY Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siasa zimeingia kwenye utatuzi wa kitaalam!!!
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco,
    heshima kwako....
    Bandiko lako ni zuri ila uko too emotional.
    Kumbuka na yeye Lusekelo ni Mtanzania kama wewe yupo huru kutoa maoni yake. Hayo ni maoni yake, tuyaheshimu.
     
  13. w

    white wizard JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hivi huyu jamaa huwa anajiamini nini?!
     
  14. m

    maselef JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hajaomba kuwaombea wagonjwa waliokosa huduma Muhimbili?
     
  15. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Elimu yake wakuu je?kama kuna mtu anayo aigwage apo. Inawezekaka ndo mana hajielewi.
     
  16. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hanalolote huyo ni kimbora tuu now anafanya juhudi za kujisafisha na kujipendekeza kwa magamba maana ni wiki chache 2 aliwatusi.
     
  17. L

    Luluka JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tapeli tu!
     
  18. M

    Magana Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mzee wa upako wapi? Yule magushi anatumiwa na magamba.
     
  19. m

    maharage ya nazi Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata waandishi wa habari walimuuliza kwanini asiende mnh kuwaombea wagonjwa, akakataa na kusema ni mashetani na wauaji wako huko HAENDI hahahaaa
    TAPELI
     
  20. WANALIZOMBE

    WANALIZOMBE Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi naomba niongee jambo moja, dini na siasa ni vitu viwili tofauti. Huyu mh, hana upako, mtu mwenye hofu ya mungu huwezi kuwaita wenzako wauwaji, yeye kanisani kwake anaubaguzi mkubwa, kwani iliakuombee mwisho wa ibada lazima uwe ns elfu kumi mkononi, na mkaguzi wake hadi aione ndiyo upande kwenye madhabau akuwekee mikono. Hiyo siyo haki. Huduma hile inabidi atoe bule, otherwise atuambie kainunua nigeria. Na alikuwa swahiba wa shehk yahaya, naona anainyemelea kiaina ile nafasi ya utabiri aliyo kuwa anaifanya pale magogoni. Huyo ni longolongo. Kama kweli yeye anaupako! Aende muhimbili akawaombee wale wagonjwa wanao kufa kwakukosa msaada wa madaktari. Mwanasiasa wa dini huyu.
     
Loading...