Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Upako ampinga Prof. Shivji suala la Muswada Katiba Mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 27, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Upako aka Mch Antony Lusekelo amesema kwa kuwa Rais Kikwete amesha saini mswaada wa katiba mpya kinachotakiwa sasa ni kuaminiana tu hakuna haja ya kuupinga!.Amewataka wananch na wadau mbalimbali kujitokeza na kuunga mkono Mswaada huo kwa kuchangia mawazo.Amesema Katiba iliyopo sasa haina makosa mengi ya kurekebisha! Source :gzt Mwananch leo
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Amesema ili kufikia tamati ya Uwapo wa Katiba mpya ni lazima Watanzania Waaminiane,hakuna haja ya Kupingana
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    huyo lusekelo naye ni gamba. hawa ni wale wachungaji matumbo mbele wanatumiwa na magamba.
    hawa wachungaji wa uchochoroni wanatabu sana.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    My hairs!
    Hivi amewahi kuisoma katiba huyu mchungaji!
    Hawa ndio wale wanaenjoy mazingira wanayoandaliwa na waumini na fedha za sadaka, wanachojua wao ni kuwa nchi hii ni ya maziwa na asali!
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lusekelo ni nani? yule anayetaka sadaka ktk tv kwa njia ya m.pesa? hv ana uelewa gani juu ya maswala ya katiba?
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Lusekero wewe fukuza mashetani ndani ya mioyo ya wanakondoo; lakini uchambuzi wa mambo ya Siasa na Uchumi waachie wenyewe walibobea kaka yangu. upeo na karama anagawa mwenyezi sasa wewe umepewa hiyo na wengine wamepewa nyinginezo...
     
  7. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    100%.......
     
  8. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    100% .....na aache kutumiwa na CCM full stop...
     
  9. e

    evoddy JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hana sifs za kumpinga Prof SHIVJI maana hata istoria yake haifahamiki katika mchango wa taifa,siyo kila kiongozi wa dini anamaono juu ya taifa la msingi ni kumpuuza na kusifu jitihada za mzee shvji ambaye siku zote analitakia taifa hili maendeleo
     
  10. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimesikia mzee wa Upako akikemea siasa za Chuki ndani ya CCM wakati yeye alijitangaza kuwa Kampeni manaja wa Jk 2010.Hata hivyo yeye Mzee wa Upako anachuki kubwa na Askof Mwasata katibu mkuu PCT.Askof Mwasota ndiye aliye mchukua mzee wa Upako Mby baada ya maombi ya mama yake .Mwasota alimfundisha Mzee wa upako kozi ya Uchungaji na kufungua tawi la Kibangu.Baada ya kupata sadaka nyingi Mch.Lusekelo akampindua Askof Mwasota na kujiita Mzee wa upako na kusajili upya.Hadi leo Mzee wa Upako haelewani na Askof Mwasota.Mwaka 2010 Mzee Upako akiwa kampenia Jk alifanya njama na kumuweka ndani Askof Mwasota kwa kisingizio kuwa amemuibia Tsh20m, Kwa kutuma majambazi.RPC alituma watu wake na kufanya uchunguzi ikabainika kuwa ni chuki
    Za kidini na Madaraka yalitokana yalitokana
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heri na nyie viongozi wa dini mseme, maana sisi wengine tukisema tunaambiwa ni magamba. Hiki alichokisema mzee wa upako ni sahihi kabisa na ninamuunga mkono.
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Prof Isa Shivji yuko sahihi, Mchg ama hajui asemalo au ametumwa na ccm ya JK.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    watu wangemuuliza hayo makosa madogo madogo yaliyopo kwenye katiba ya sasa ni yepi?
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    waulizaji nao ni tatizo jingine.
     
  15. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hawezi kufukuza Mashetani wala mapepo kwani anatumia pete ya Marehemu Shehe Yahya.Unakumbuka baada ya Kifo chake alisema Shehe Yahaya alikuwa mtumish wa Mungu na wakati anakufa aliota akamuona anakwenda pepeni
     
  16. P

    People JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ndio umepitwa na wakati.
     
  17. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Upako , Mch Rwakatare na Mch Alphonce Temba ndio waliopewa fedha na CCM na kuwatangazia Watanzania kuwa Jakaya Kikwete ni Chaguo la Mungu kwa kuwa ameshinda kwa kishindo uchaguz 2010
     
  18. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Au hajafanya utafiti wa kutosha. Maana hakawii kusingizia ni maono!:embarassed2:
     
  19. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mzee wa upako huwa hajui kuandika pia huwa hataki kuhojiwa namba yake ya simu ni 0713725473 .Ukitaka kuwasiliana naye mpaka utume kwanza ujumbe ndipo yeye akupigie kama unahadhi kwake vinginevyo ni mtu wa kujifichaficha na kuishi Kiujanja janja.
     
  20. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kelele zote za shivj anataka awe miongoni mwa wajumbe wa tume ndiyo maana kila cku anakosoa. Sasa hz kelele zake aziendeleze tuu huko nje tuzichambue maana na cc tunaona mapungufu katika mapendekezo yake na mawazo yake ni ya kwake binafsi asiseme anawasemea watanzania wote.
     
Loading...