Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa uda nae alikuwepo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by BASIASI, Aug 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MZEE WA UDA NAE ALIKUWEPO KUSHEREHEKEA MILION 200 WALIZOGAWANA HII NCHI HII??
    [​IMG]
     
  2. k

    kingjitu Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu hapo unaenda mbali...ukumbuke Rais ni binadamu kama wewe ana imani yake na wageni wake, na sherehe zake, kama misingi ya sheria inamruhusu kufanya hayo..kuna tatizo gani?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Matola; heshima mbele. Hili kauli yako juu ya futari bora uiondoe kwani unawakwaza wengi, kama ni chuki dhidi ya ****** chagua lingine, mbona skandali ziko nyingi?
     
  4. n

    nndondo JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Huyu masaburi ni wa ajabu sana, ameacha mdahali dakika ya mwisho kwa kukimbilia kula futari wakati hata kufunga hajafunga, MLAFI wa hali ya juu na ndio maana hata haya mambo yanatokea, hivi na huko ikulu kuna maofisa wa namna gani wasioweza kujua mipango ya nchi wanakurupuka, huku wakiijua wazi watendaji wa JK ni wapumbavu na vilaza wakubwa. kwani kwa kuwa wanamjua masaburi mlafi wasimtoe kwenye list ya waalikwa maana tangazo lilishakua limetoka wiki nzima shit hawa watu tuwaondoke madarakani mapema iwezekanavyo. wananchi wa dar huyu masaburi hatufai kabisa ni wizi wizi wizi tangu wa kura mpaka leo hii kauza shirika letu tumpige vita kwa kila namna.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa anacheka nini huyo Masaburi???
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    anafurahi, akijiona uchafu wake yeye na wa mkubwa wake aliyesimama, uchafu wake ni kama sisimizi na wa mkubwa wake ni kama tembo. So hakuna atakayemgusa!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    anafutali na mkuu wa kaya halafu kapata zali la kuingia na kula kwenye kota yetu ya magogoni..
    so lazima achekecheke tu...
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani wewe shida ya ni huko kufuturu tu...........Ingekuwa kitimoto na mbege usingekuwa na shida yeyote.....
    Slaa anakuja itakuwa FULL kitimoto na Mbege kila kona!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Maskini Tz,sijui kama tutafika.
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo maisha yalivyo
     
  11. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu, kufuturisha sio issue kwani hata mwalimu nyerere alikuwa anafuturisha raia kama kawaida, tatizo ni kwamba rais wa sasa hagongi point za ukweli zaidi ndio maana unaonekana kumchukia, ila kufuturisha sio issue, tatizo lake ni kwamba mambo kama hayo ndio yanamchukulia muda mwingi zaidi kuliko mambo ya msingi ya kitaifa.
     
  12. k

    kautipe Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana tunapochangia, tusibeze imani za watu kwa kosa la mmoja. Mimi ni Mkristo, lakini naheshimu sana imani za wengine kwa kuwa ndio uungwana. Changia ubaya ama dosari za kikwete na sio kuingiza imani yake kuifanya iwe mbaya kama unavyodhani mhusika ni mbaya
     
  13. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...