Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzee wa totoz

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dr luv, Oct 20, 2012.

  1. dr luv

    dr luv Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niambie Mzee wa Totoz, Mshauri wa warembo,
    Mwenye bahati na Walimbwende, Dizaina wa Bikini,
    Mtaalamu wa Vichuchu,
    Fundi wa Kuzama Chumvini, Jemedari wa Viuno, Muanzilishi wa Punyeto,
    Hodari wa tigo, Steringi wa Vitobo,
    a.k.a **** Young,
    kwa kupenda Misifa Wewe.
    Nitumie Jero nikumalizie sifa zilizobaki...
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo yenye red ndo sifa iloenda shule
     
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ................@
     
Loading...