Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa shamba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jumakidogo, Sep 8, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mzee wa shamba ni kitabu cha riwaya kali sana ya kusimumua. Kutoka kwa mwandishi juma kidogo sasa kinapatikana mitaani kwa sh 3000 tu. Kwa wale ambao bahati mbaya kitabu hiki hakijawafikia huko walipo. Unatakiwa utume sh 5000 tu ili utumiwe popote ulipo.... Tuma kwa kupitia namba hizi.....0764 561078, na 0658744443
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Nimepita tu, nadhani hapanifai! 3000/=??*#?!
     
Loading...